ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
ดู: 5442
ตอบกลับ: 23
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

>> น้ำมันอาถรรพ์พระลักษณ์หน้าทอง <<

[คัดลอกลิงก์]
1#
โพสต์ 2017-2-20 09:07 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ประกาศ ขณะนี้น้ำมันพระลักษณ์หน้าทอง ล๊อตสุดท้ายใกล้จะหมดแล้วนะครับ ใครยังไม่มี ยังไม่ได้ ให้รีบติดต่อ เจ๊จ๊อ ด่วนนะครับ คาดว่าอีกไม่นานคงจะหมดแน่นอน และยังไม่รู้ว่าจะมีอีกเมื่อไร เพราะการสร้างไม่ใช่เรื่องง่าย ส่วนผสมมวลสารบางอย่างต้องใช้เวลาในการเสาะหา ฤกษ์ที่จะทำพิธีหุงก็ต้องเป็นฤกษ์เฉพาะ หมดแล้วคงอีกนานจึงจะได้มามีโอกาสทำใหม่ครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้