ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

เจอ"หลวงปู่"ทุกวัน

[คัดลอกลิงก์]
เริ่มดีขึ้นบ้างแล้วครับหลวงปู่ พรุ่งนี้ไปทำงานได้แล้วครับ คุณปู่สบายดีนะครับ กราบหลวงปู่ครับ

กราบนมัสการหลวงปู่ ขอบารมีหลวงปู่
อำนวยอวยพรให้วันนี้ ขอให้เป็นที่รักและเมตตาแก่คน ที่พบเจอ
ขอให้งานผ่านพ้นไปด้วยดี ไม่มีอุปสรรค ปลอดภัยตลอดวัน
มีโชค มีชัย มีเงินเหลือกินเหลือเก็บ ด้วยเทอญ
วันนี้งานเรียบร้อยดีครับหลวงปู่ เอามอเตอร์ไซค์คันเดิมไปซ่อมมาดีขึ้นครับ กลับมามาซ่อมคันเก่าที่บ้านอีกตอนนี้สตาร์ทติดแล้วครับ แต่เร่งยังไม่ได้เลยครับหลวงปู่ดับตลอด วันพฤหัสนี้มีงานใหญ่ครับหลวงปู่ ทำบุญที่หน่วยงานผม คนน่าจะมากันเยอะครับ หลวงปู่สบายดีนะครับ กราบหลวงปู่ครับ
กราบ
นมัสการหลวงปู่ ขอบารมีหลวงปู่
อำนวยอวยพรให้วันนี้ ขอให้เป็นที่รักและเมตตาแก่คน ที่พบเจอ
ขอให้งานผ่านพ้นไปด้วยดี ไม่มีอุปสรรค ปลอดภัยตลอดวัน
มีโชค มีชัย มีเงินเหลือกินเหลือเก็บ ด้วยเทอญ

กราบนมัสการหลวงปู่ ขอบารมีหลวงปู่
อำนวยอวยพรให้วันนี้งานผ่านพ้นไปด้วยดี ไม่มีอุปสรรค ปลอดภัยตลอดวัน
ขอให้เป็นที่รักและเมตตา แก่เทวดาและคนทั้งหลายที่พบเจอ
มีโชค มีชัย มีเงินเหลือกินเหลือเก็บ  ด้วยเทอญ
พรุ่งนี้ที่ทำงานผมมีงานบุญตอนเช้าครับหลวงปู่ ต้องรีบไปแต่เช้าเลยครับ มีถ่ายทอดเสียงตามสายในสำนักงานแล้วก็ถ่ายทอดผ่านระบบ web x ไปการไฟฟ้าต่างๆทั่วประเทศเลยครับ คืนนี้ผมต้องรีบนอนแล้วครับหลวงปู่ หลวงปู่สบายดีนะครับ กราบหลวงปู่ครับ

อำนวยอวยพรให้วันนี้งานผ่านพ้นไปด้วยดี ไม่มีอุปสรรค ปลอดภัยตลอดวัน
ขอให้เป็นที่รักและเมตตา แก่เทวดาและคนทั้งหลายที่พบเจอ
มีโชค มีชัย มีเงินเหลือกินเหลือเก็บ  ด้วยเทอญ
วันนี้งานบุญช่วงเช้าผ่านไปได้ด้วยดีครับหลวงปู่ เมื่อคืนผมแทบนอนไม่หลับเลยครับ กลัวจะมาทำนู่นนี่นั่นไม่ทันครับหลวงปู่ วันนี้คนมาทำบุญมากหลายอยู่ครับและงานก็เรียบร้อยดี หลวงปู่สบายดีนะครับ กราบหลวงปู่ครับ
อำนวยอวยพรให้วันนี้งานราบรื่นผ่านพ้นไปด้วยดี ไม่มีอุปสรรค ปลอดภัยตลอดวัน
วันนี้งานผ่านไปได้ด้วยดีครับหลวงปู่ ตอนนี้ผมนอนอยู่บ้านหนองเสือครับเพิ่งมาถึงเมื่อเย็นนี้ ไปจ่ายเงินค่าน้ำที่อบต.มาครับ ตอนนี้ฝนกำลังตกหนักเลยครับ เมื่อครู่ก็ตกไปรอบนึงแล้วครับ หลวงปู่สบายดีนะครับ กราบหลวงปู่ครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้