ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

เจอ"หลวงปู่"ทุกวัน

[คัดลอกลิงก์]

กราบนมัสการหลวงปู่ ขอบารมีหลวงปู่
อำนวยอวยพรให้วันนี้ ขอให้เป็นที่ดี เจอแต่สิ่งดีๆ
มีโชค มีชัย ปลอดภัย ด้วยเทอญ

กราบนมัสการหลวงปู่ ขอบารมีหลวงปู่
อำนวยอวยพรให้วันนี้ ขอให้เป็นที่ดี เจอแต่สิ่งดีๆ
วันนี้งานเรียบร้อยดีครับหลวงปู่ เมื่อคืนวานไม่ได้สวดมนต์ครับ เพราะผมปวดฟันมากครับ วันนี้ไปหาหมอที่ทำงานเขาช่วยขูดให้ครับ เกือบเเย่คาเตียงเลยครับหลวงปู่ น่าจะดีขึ้นในวันสองวันล่ะครับ วันนี้ผมสวดมนต์ถวายหลวงปู่แล้วนะครับ หลวงปู่สบายดีครับ กราบหลวงปู่ครับ
วันนี้เกือบไปไม่ทันครับหลวงปู่ แต่ยังพอทันอยู่ซักกะนิดนึงครับ ช่วงนี้เดินทั้งวันเลยครับ ฟันที่เจ็บพอดีขึ้นนิดหน่อยครับ คงหายเร็วๆนี้ครับหลวงปู่ไม่งั้นแย่แน่ วันนี้ผมสวดมนต์ถวายหลวงปู่แล้วนะครับ หลวงปู่สบายดีครับ กราบหลวงปู่ครับ

วันนี้ก็เป็นอีกหนึ่งวันครับหลวงปู่ที่งานผ่านพ้นไปด้วยดีครับ เดินเกือบทั่วสำนักงานเลยครับ แดดร้อนกำลังดีเลยครับหลวงปู่ ผมยังไม่หายเจ็บฟันเลยครับ ไม่รู้ว่าหมอที่ผมไปหาเขาวินิจฉัยผิดหรือเปล่าครับ ถ้าอีกวันสองวันไม่หายคงจะต้องไปหาหมอที่อื่นแล้วล่ะครับหลวงปู่ ตอนนี้หายเจ็บปวดได้ด้วยยาเท่านั้นครับ หมดฤทธิ์ยาเมื่อไหร่ก็จี๊ดเลยครับ วันนี้ผมสวดมนต์ถวายหลวงปู่แล้วนะครับ หลวงปู่สบายดีครับ กราบหลวงปู่ครับ

วันนี้ไปหาหมอฟันอีกที่มาครับ เอกซเรย์ดู เขาบอกว่าฟันไม่ผุไม่ควรถอนออก รอให้มันหายเองครับ กลับมาก็ยังเจ็บอยู่ครับหลวงปู่ พรุ่งนี้ต้องพาพ่อไปบ้านชลบุรีตอนเช้าครับ ไปทำเตียงนอนปั้มน้ำและทีวีครับ หลวงปู่สบายดีครับ กราบหลวงปู่ครับ
อำนวยอวยพรให้เจอแต่สิ่งดีๆๆ ด้วยเทอญ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้