ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

เจอ"หลวงปู่"ทุกวัน

[คัดลอกลิงก์]
กราบหลวงปู่ครับ
143#
 เจ้าของ| โพสต์ 2017-4-26 10:57 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
กราบหลวงปู่ครับ. วันนี้ได้พักจริงๆ. ในรอบ3ปีมานี้ครับ
อยากไปกราบหลวงปู่ แต่คงไม่มีโอกาสภายในสองอาทิตย์นี้แหงๆ
146#
 เจ้าของ| โพสต์ 2017-4-27 23:41 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
มังส. 1 วันถวายหลวงปู่ ครับ
148#
 เจ้าของ| โพสต์ 2017-4-29 20:57 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
กราบหลวงปู่ครับ.  
กราบหลวงปู่ในวันพระครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้