ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
ดู: 2948
ตอบกลับ: 8
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

อยากบูชาพรายขอดทรัพย์

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีครับพี่ๆทุกๆท่าน ผมเป็นสมาชิกใหม่ อยากสอบถามพี่ๆหน่อยครับว่า  ผมอยากได้ กุมารพรายขอดทรัพย์ มาบูชา ผมสามารถหาบูชาได้จากที่ไหนครับ ถ้ามีเบอร์ติดต่อด้วยก็ขอบพระคุณมากๆล่วงหน้านะครับ  หรือมีอะไรแนะนำผมหน่อยได้ไหมครับ
ถ้ารุ่นแรก ตอบได้คำเดียวหายากครับ
รุ่นแรกคงหายากหน่อยเห็นมาปล่อยก็ราคาแรงมาก...ลองหารุ่นใหม่ที่อาจารย์สรายุทธจัดสร้างก็ได้นะครับ เพิ่มออกให้บูชาเมื่อวันออกพรรษาที่ผ่านมา ( ไม่รู้จะทันไหม)  น่าจะออกให้บูชาไม่กี่สิบตน รูปแบบเหมือนรุ่นแรกอุดผงพรายทองคำของหลวงปู่แถมฝั่งตะกรุดนะออแอด้วย ...ลองสอบถามดูนะเผื่อยังทันมีให้บูชา
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Metha เมื่อ 2016-10-30 20:17
morntanti ตอบกลับเมื่อ 2016-10-24 21:48
รุ่นแรกคงหายากหน่อยเห็นมาปล่อยก็ราคาแรงมาก...ลองหาร ...

ของดี..
พรายขอดทรัพย์ รุ่น 2 ยังพอมีบูชา ครับ
หายากมาครับ รุ่นนี้ อาจมีปลอมมีมั่วด้วย
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-11-25 18:19 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณพี่ๆที่แนะนำคับ  แต่ผมได้ ขอดทรัพย์มาแล้ว  จากการภาวนาขอ ลป.ชื่น ถ้าลูกมีบุญขอ ลป. ประทานขอดทรัพย์องค์ที่รอคอยหรือคู่บุญตัวเอง  ขอดทรัพย์ที่ได้มา อาจจะมีตำหนิบ้าง คือ เนื้อน้องระเบิด แต่ผมรักเค้าเพราะเกิดจากการภาวนาของ ลป.ชื่น มาได้คับ ในราคาเบาๆสบายไม่เดือดร้อน อย่างที่ขอ ลป. ทุกๆประการ

ขอบคุณพี่ๆครับ
Khunchaiae ตอบกลับเมื่อ 2016-11-25 18:19
ขอบคุณพี่ๆที่แนะนำคับ  แต่ผมได้ ขอดทรัพย์มาแล้ว  จาก ...

โชว์หน่อยครับ
ขอดู ขอชม
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้