ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

พรายกุมารหลวงปู่ชื่น ชอบให้เราสวดชินบัญชร ???

[คัดลอกลิงก์]
อันนี้ก็ใช้ได้ครับ ร่มเย็น แต่พรายกุมารของหลวงปู่ ไม่ใช่ผี ไม่ใช่พรายแบบต่ำๆ นะคับ พอตัวเลย แต่ยังไม่ใช่เทพ
การสวดชินบัญชร  คือการอันเชิญ พระอรหันต์  ทั้ง108องค์มาปกป้องคุ้มภัย  ดังกำแพงแก้วทั้งเจ็ดชั้น
กุมารหลวงปู่จะชอบไหม  ตามหัวข้อกระทู้  ในความคิดผมไม่น่าจะใช่  

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้