ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

เปิดจองแล้ว "รูปหล่อพระเจ้าชัยวรมันที่ 7 รุ่น 2"

[คัดลอกลิงก์]
ดีใจกับพี่ๆๆที่สำรองชื่อไว้น่ะครับ
ขอให้สมหวัง

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย metha เมื่อ 2014-8-26 21:26

จะบูชาเนื้ออะไร แล้วแต่กำลังปัจจัยครับ
ส่วนพุทธคุณบ่มิต่างกัน
metha ตอบกลับเมื่อ 2014-8-26 21:24
จะบูชาเนื้ออะไร แล้วแต่กำลังปัจจัยครับ
ส่วนพุ ...

ท่าทาง ท่วงทีที่สง่า ผสานด้วยรอยยิ้มแห่งเมตตา

อยากได้เนื้อชนวนล้วนก็สุดยอดจริงๆ

ต่อไปก็เนื้อชนวนเก่า
majoy ตอบกลับเมื่อ 2014-9-30 08:21
อยากได้เนื้อชนวนล้วนก็สุดยอดจริงๆ

ต่อไปก็เนื้อชนวน ...

อยากได้ใหครบทุกเนื้อเลย
อยากได้ทุกเนื้อด้วย

แต่จากใจเลยนะเนื้อชนวนสององค์ยังมิได้เลี่ยมเรย

ใช้แต่เนื้อแถมมากะช่ออยู่เลย

รับประกันแจ่มมะแพ้กันจ้า

จะบูชาให้ครบทุกเนื้อ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้