ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

มั่นใจในคุณค่ามหาศาล

[คัดลอกลิงก์]
Nujeab ตอบกลับเมื่อ 2016-4-8 10:17
องค์ปู่ศรีสุทธรรมรุ่น 2 หลังยันต์ดวงหลวงปู่กับอาจารย์ครับ

อยากด้าย ด้วย คร๊าบ โผม

sritoy ตอบกลับเมื่อ 2016-4-8 15:47
งานทุกชิ้นที่ผ่านพิธีสำนัก
ถือว่ามั่นใจได้...ครับ

งานทุกชิ้นที่ผ่านพิธีสำนัก
ถือว่ามั่นใจได้...ครับ

lnw ตอบกลับเมื่อ 2016-4-9 07:12
อยากด้าย ด้วย คร๊าบ โผม

มีองค์นึงอาจารย์มอบให้ลงประมูล จัดงานไหว้ครูปีนี้ ไม่รู้จะเคาะสู้ไหวไหม
Pee ตอบกลับเมื่อ 2016-4-8 18:27
ขอให้สมปรารถนา

ขอบคุณครับ

วัตถุมงคลของสำนักนี้ถึงแม้จัดสร้างใหม่แต่ก็จัดสร้างตามตำราดั่งเดิมทุกประการและมิใช่จะปลุกเสกที่สำนักหรืออาจารย์สรายุทธปลุกเสกแต่เพียงท่านเดียว( ถึงแม้จะสามารถทำได้ก็ตาม) แต่อาจารย์สรายุทธก็ยังต้องการให้มีการปลุกเสกและทำพิธีกรรมต่างๆทางกิเจอาจารย์ที่ภิกษุสงฆ์ร่วมด้วยอยู่ดี...จึงมั่นใจได้100% ด้านพุทธคุณ
ปล. จำได้ว่าอาจารย์เคยคุยให้ฟังว่าอย่างน้อยๆพระที่นี่ก็ต้องผ่านพิธีปลุกเสกโดยพระภิกษุสงฆ์ระดับเกจิอย่างแน่นานไม่ใช่อาจารย์ไม่มั่นใจในอาคมของท่านแต่ท่านต้องการให้ผู้ที่บูชาไปมั่นใจในวัตถุมงคลของสำนักนี้...

อยากได้ของ ที่อาจารย์เสกเดียวๆ ไม่ผ่านพิธีสงฆ์ บ้าง  แต่อาจารย์ท่านก็ว่า  ต้องผ่านเพราะไว้ปรามพวกเอ็งไม่ให้ประพฤติชั่ว

แต่ยังไงผมก็อยากได้อยู่ดี  555

19#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-4-17 06:26 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
Pee ตอบกลับเมื่อ 2016-4-16 12:11
อยากได้ของ ที่อาจารย์เสกเดียวๆ ไม่ผ่านพิธีสงฆ์ บ้าง  ...

มีนะหลายรุ่นด้วย แต่ม่าย..บอก
Pee ตอบกลับเมื่อ 2016-4-16 12:11
อยากได้ของ ที่อาจารย์เสกเดียวๆ ไม่ผ่านพิธีสงฆ์ บ้าง  ...

กิกิกิ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้