ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

อิทธิฤทธิ์บารมีหลวงปู่และดวงตราอาถรรพ์

[คัดลอกลิงก์]
Nujeab ตอบกลับเมื่อ 2013-8-1 15:35
ให้เค้าไปเลยเหอะพี่ใหม่

แหม....พี่หนูครับ....ผมเห็นเค้าห้อยพระหลายองค์ไม่เห็นช่วยอะไร?
ถ้าคนที่เค้ามีศรัทธาไม่เอาไปทิ้งๆ ขว้างๆ ก้ออยากจะให้อยู่นาค๊าบ

แต่ก้อทำให้ผมรู้ขึ้นมาอย่างหนึ่งว่า "พระทุกองค์ของหลวงปู่ชื่น
ที่พวกเราเหล่าคศช.ศรัทธานั้นมีความศักดิ์สิทธิ์จริงแม้มูลค่านิยมทางโลกจะเพียง
หลักร้อยหลักพันต้นๆ แต่ก้อเป็นที่พึ่งทางใจให้พวกเราได้อย่างแท้จริงโดยไม่เลือก
ชนชั้นวรรณะ

พี่หนูอย่ามัวแต่มองข้ามไปนะครับ. ดวงตราอาถรรพ์เอย,ขุนแผนชมตลาดเอย,ขุน
แผนสะกดทัพเอย,ยอดขุนพลเอย....ม่ายต้องมีตะกรุดเสริมหรอกครับผมแจกให้คน
ไปลองใช้ดูหลายคนแล้วมีประสบการณ์เห็นชัดๆ หลายต่อหลายครั้งแตกต่างกันไป
ตามเจตนาของหลวงปู่ที่ได้ปลุกเศกพระนั้นๆ....ช่วงนี้ถ้ามีเวลาว่างก้อมักจะตามเก็บ
พระรุ่นราคาไม่แรงนี่หละครับ....ก้อใช้แล้วเห็นผลเหมือนกันอ่ะ!
ผมก็เคยเอาไปแก้ฮวงจุ้ยบ้านครับ_ได้ผลดีมากๆครับ
13#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-8-14 14:11 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ma-ii ตอบกลับเมื่อ 2013-8-1 22:45
แหม....พี่หนูครับ....ผมเห็นเค้าห้อยพระหลายองค์ไม่เห็น ...

ถ้าแขวนไว้หน้าบ้าน กุมาร บรรพบุรุษ ปู่ ย่า ตา ยาย จะเข้าบ้านเราได้มั้ยครับ หรือต้องขอเป็นกรณีพิเศษ
แขวนไว้ที่หน้าต่างห้องนอนหนึ่งลูก มั่นใจสุดๆ
majoy ตอบกลับเมื่อ 2014-10-1 08:43
แขวนไว้ที่หน้าต่างห้องนอนหนึ่งลูก มั่นใจสุดๆ
...

ระวังหายน่ะ...ของดีหายาก
metha ตอบกลับเมื่อ 2014-10-9 21:12
ระวังหายน่ะ...ของดีหายาก

อยู่ในหน้าต่าง ดูแลอย่างดี
เยี่ยมๆๆๆๆๆฟ
19#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-10-10 11:06 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
majoy ตอบกลับเมื่อ 2014-10-9 21:28

หน้าต่างบานไหน ทิศไหนครับ
majoy ตอบกลับเมื่อ 2014-10-9 21:28

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้