ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

>> เปิดจอง ตะกรุดนะฝ่าด่านฯ <<

[คัดลอกลิงก์]
nobnob ตอบกลับเมื่อ 2016-5-29 16:40
เด๋วเค้ารู้ก้อโดนยึดอีก ฮิฮิฮิ

ไม่ให้แล้ว ขอรอนี้ โดนเหยียบ

นะผ่านด่าน ผ่านอุปสรรค
เอาเหน็บคู่เส้นกับตะกรุดหนุนดวงคงแจ่ม รีบไปใส่หลอดดีกว่า
[/b]มีพี่คนนึงได้เล่าให้ฟังว่าตะกรุดนี้ดีมากครับ ลูกค้าต้องการของด่วนแต่เขานำไปส่งช้ากว่าที่กำหนด งานนี้โดนอัดยับแน่ แต่ก่อนที่จะเข้าไปได้อาราธนาขอให้ผ่านไปได้ด้วยดีเถิดอย่าให้มีปัญหาเลยสรุปไม่โดนว่าอะไรเลยซึ่งตอนโทรมาทวงพูดเสียงไม่ค่อยเป็นมิตรแถมยังได้งานติดไม้ติดมือกลับไปทำอีก ไม่ะรรมดาครับตะกรุดนะผ่านด่าน กราบขอบพระคุณท่านอาจารย์มากครับ [/b]
สมชื่อจริงๆ
kruangbin ตอบกลับเมื่อ 2016-7-30 20:16
มีพี่คนนึงได้เล่าให้ฟังว่าตะกรุดนี้ดีมากครับ ลูกค้ ...

มีพี่คนนึงได้เล่าให้ฟังว่าตะกรุดนี้ดีมากครับ ลูกค้าต้องการของด่วนแต่เขานำไปส่งช้ากว่าที่กำหนด งานนี้โดนอัดยับแน่ แต่ก่อนที่จะเข้าไปได้อาราธนาขอให้ผ่านไปได้ด้วยดีเถิดอย่าให้มีปัญหาเลยสรุปไม่โดนว่าอะไรเลยซึ่งตอนโทรมาทวงพูดเสียงไม่ค่อยเป็นมิตรแถมยังได้งานติดไม้ติดมือกลับไปทำอีก ไม่ธรรมดาครับตะกรุดนะผ่านด่าน กราบขอบพระคุณท่านอาจารย์มากครับ

thanakorn1

โพสต์ 2016-8-15 13:07

อาจารย์ช่วยลงยันต์นะฝ่าด่านให้ที่รถ  เมื่อวันที่ 25 มิย. นั้นมีงาน meeting MG  ที่อยุธยา  นัดกัน 9.30  ช่วงมอเตอร์เวย์เลยด่านเก็บเงินคลองหลวงไปแล้ว  มี MG3 คันนึงกดแซงผมไปที่ 150 KM/Hr  ผมซึ่งปกติตรงนั้นวิ่งประมาณ 140 มาตลอด  วันนั้นเกิดเหตุการร์ทำให้ต้่องลดลงวิ่งได้แค่ 120  คนพ้นช่วงนี้ไป เลยกดเร่งตาม   ผลออกมาว่าคันที่แซงไป 150 โดนใบสั่ง  ส่วนผมรอดไป  เพราะได้เหตุที่ทำให้ต้องวิ่งรถช้า

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้