ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
ดู: 6558
ตอบกลับ: 13
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

อาถรรพ์ธมใส่กับลูกแก้วมณีนาคาได้ใช่ป่าวครับ

[คัดลอกลิงก์]
อาถรรพ์ธมใส่กับลูกแก้วมณีนาคาได้ใช่ป่าวครับ

Majoy

ส่วนตัวคิดว่าได้แต่ต้องการความแน่ใจอีกครั้งเท่านั้น

แล้วถ้าเอาขุนแผนพรายกุมารใส่ร่วมกับลูกแก้วหล่ะครับ

ขอบคุณครับ

2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-7-18 04:42 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
Sarayut

ถ้ากลัวใส่ด้วยกันไม่ได้

ก็เอาลูกแก้วมาคืน  ไม่เห็นจะยาก

ใส่ไปเถอะครับ อันไหนใส่แล้วรู้สึกสบายใจ

ก็ใส่ไปเถอะครับ ถ้าวันไหนไม่สบายใจก็

ไม่ต้องใส่ ชีวิตของเรา เราตัดสินเองครับ

ใครจะรู้ดีเท่าตัวเรา เราห้อยบูชาเอง

ย่อมรู้ดีกว่าใคร ๆ จริงมะ!!

ขอจงให้มั่นใจในครูบาอาจารย์

สำหรับผมถ้าใส่แล้วทำให้รู้สึกดีก็ใส่ไปเถอะ...ที่สำคัญ ...อาจารย์เป็นผู้ปลุกเสกทั้งสองอย่่าง ถ้าใส่ร่วมกันไม่ได้ก็แย่แล้วหละ...จริงปะ   อิอิ
จากวันนั้นมา ยังจดจำคำอาจารย์ได้ครับ และก็ไม่ยึดถือเรื่องแบบนี้อีกเลย เลือกใช้ชุดหรือองค์ที่อยากใส่เรื่อยมา แต่ที่แน่ๆ มีแต่ของหลวงปู่กับอาจารย์ทั้งคอคร๊าบ ใส่แล้วสบายใจ
majoy ตอบกลับเมื่อ 2013-7-18 09:55
จากวันนั้นมา ยังจดจำคำอาจารย์ได้ครับ และก็ไม่ยึดถือ ...

เยี่ยม
ถ้าใส่ไม่ได้ก็เอามาให้ผมครับ
metha ตอบกลับเมื่อ 2013-7-18 17:12
ถ้าใส่ไม่ได้ก็เอามาให้ผมครับ

พีี่เมธาก็ใส่ไม่ได้เหรอ

Sornpraram ตอบกลับเมื่อ 2013-7-18 17:17
พีี่เมธาก็ใส่ไม่ได้เหรอ

ได้หมดครับ รับรองได้
ดันขึ้นมาผซะหน่อย มีเพื่อนๆ ใหม่ๆ เข้ามาอ่าน จะได้เข้าใจ
เยี่ยมๆๆๆๆๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้