ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

>>เชิญร่วมบุญ ทอดผ้าป่า ณ วัดหนองชนะชัย <<

[คัดลอกลิงก์]
ได้ยินมาว่าหลวงปู่หอมท่านแม้ละสังขารไปแล้ว ยังเมตตามาร่วมอธิษฐานจิตวัตถุมงคลของสำนักที่นำไปเสกที่วัดวังโพรงเข้อย่างน้อยก็สองครั้งเท่าที่จำได้
12#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-3-31 06:47 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เชิญทุกท่านร่วมบุญบูชาตะกรุดนะฝ่าด่าน รายได้สมทบ ถวายผ้าป่าวัดหนองชนะชัย
สาธุครับ
Metha ตอบกลับเมื่อ 2016-3-11 16:22
ว่าแต่อยากร่วมบุญ จะโอนเงินเข้าบัญชี พี่จ๊อ จะได้ไหม
ในกรณีที่ไม่มีโอกาสเข้าไปสำนัก

ดีครับ เห็นด้วยครับ โอนให้พี่จ๊อ ฝากร่วมบุญ
สาธุๆๆ
ร่วมบุญกัน ไว้โอนไปครับ
วันที่ 12 เมษายน ใครไปทอดผ้าป่าบ้าง
Metha ตอบกลับเมื่อ 2016-4-2 09:34
วันที่ 12 เมษายน ใครไปทอดผ้าป่าบ้าง

ช่าย.ยยยยย  หรา.าาาาา ?????  
Sornpraram ตอบกลับเมื่อ 2016-4-5 06:21
ช่าย.ยยยยย  หรา.าาาาา ?????

ไปวันไหนกันครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้