ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

>> เหรียญอาจารย์สรายุทธ เหรียญรุ่นแรก จ้าวอาถรรพ์ <<

[คัดลอกลิงก์]
ร่มเย็นราบรื่น อะไรติดขัดก็ดูจะคลายออก

แต่บทจะร้อนก็ร้อนสุดๆ ตามแวดล้อม แต่บอกเลย ติดใจมากๆ รักเลย

ใช่ป้องกันตน แต่อย่าไปรังแกใคร
ตอนนี้อะไรๆ ก็ราบรื่นครับ คงต้องหมั่นสร้างบารมีเพิ่ม
อีกหนึ่งเหรียญที่ต้องพกติดตัว
ตลอดครับ...ประสบการณ์เกิด
จากการใช้..
สำหรับผม เป็นเหรียญที่ชอบมากครับ ทั้งยันต์ด้านหลังก็เข้มขลัง
จ้าวอาถรรพ์
ร่มเย็นราบรื่น ได้พอดูเลย
ของดีที่อยากให้ลองครับ ผมใส่รุ่นนี้ทำงาน ราบรื่นมากๆ
เห็นมีหลายท่าน ใส่แบบเปลือยๆ เลย ผมว่าเท่ห์ไปอีกแบบนะ
majoy ตอบกลับเมื่อ 2016-8-15 12:56
ร่มเย็นราบรื่น ได้พอดูเลย

รื่น ยังกะ ปลาไหล
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้