ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

คาถาทรัพย์คง

[คัดลอกลิงก์]
เด๋วหาตังเยอะๆมาใส่ก่อนนะก๊าบพี่
ขอบคุณครับพี่ทิม
สวดคาถาพี่ทิมให้มา ทรัพย์เริ่มคงแล้วครับพี่ แต่คงเหลือน้อย
14#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-10-25 11:00 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
Sornpraram ตอบกลับเมื่อ 2013-10-23 18:00
สวดคาถาพี่ทิมให้มา ทรัพย์เริ่มคงแล้วครับพี่ แต่คงเห ...

กำกับกระเป๋าตังค์นี่สำคัญนะครับ ทำอยู่ร่ำไปย่อมเกิดผล ผลดีกว่าหาอย่างเดียว
ถ้าว่าด้วยการหาเพิ่มก็อีกเรื่อง
ต้องลองๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้