ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

**เปิดจอง** เหรียญจ้าวอาถรรพ์ เหรียญรุ่นแรกอาจารย์สรายุทธ

[คัดลอกลิงก์]
เสียดายจองไว้แค่ สองเหรียญเอง
จองไม่ทัน

ถ้าอยากได้จริง   ติดต่อพี่จ๊อเลย   พี่จ๊อจองไป2เหรียญ ขอแบ่งพี่เขาสักเหรียญน่าจะได้
134#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-3-14 23:31 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

ยังมีเหลือครับ...จองได้เลย
แต่ต้องรีบจ่ายน่ะ จะได้รักษาสิทธิ
จอง 2 เหรียญ ครับ
136#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-3-17 09:56 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
asakusa ตอบกลับเมื่อ 2016-3-15 07:30
จอง 2 เหรียญ ครับ

รีบโอนเลยครับ ก่อนถูกตัดสิทธิ
137#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-3-17 10:01 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
16 มีนาคม 2559
นำเหรียญจ้าวอาถรรพ์ เข้าพิธีพุทธาพิเษก ณ วัดสมอ

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
เนื้อเงินของข้า โอววว
จองเนื้อเงิน 2 เหรียญ
โอนเงินให้พี่จ๊อ เรียบร้อยแล้วครับ
Pee ตอบกลับเมื่อ 2016-1-22 09:48
อาจารย์กำลังจะชุบเหรียญ  ตอนนี้รวบรวมน้ำมนต์ อยู่คร ...

อาจารย์กำลังจะชุบเหรียญ  ตอนนี้รวบรวมน้ำมนต์ อยู่ครับ  
ผมส่งน้ำมนต์ ศาลพยายมราช ให้อาจารย์ ใช้ชุบเหรียญด้วยนะ
ขอบารมี ศาลพระกาฬ  ศาลลูกศรพระราม  แถมอาบน้ำมนต์ศาลปู่พยายมราข
ครบแบบนี้  คนพาลจะได้ไม่กล้าเข้าใกล้

ใครมีน้ำมนต์อะไรดีๆ เชิญร่วมส่งมอบให้ท่านอาจารย์ได้นะครับ

ท่านจะรวบรวมน้ำมนต์มาทำพิธีชุบเหรียญจ้าวอาถรรพ์

พิธีเสกปิด สมโภชน์เหรียญจ้าวอาถรรพ์ในวันที่ 27 เมษายน 2559

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้