ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

" ร่วมบุญสร้างเหรียญรุ่นแรก อาจารย์สรายุทธ "

[คัดลอกลิงก์]
บอกได้คำเดียวว่า เหรียญรุ่นแรกนี้ต้องไม่ธรรมดาแน่นอน....เพราะเป็นเหรียญรุ่นแรกที่เป็นรูปเหมือน อาจารย์ ลงบนเหรียญ ....ถ้าไม่แน่ใจเต็มร้อยว่าเหรียญที่ทำออกมาดีที่สุด  อะไรก็ตามที่เป็น รุ่นแรก
ปล. รอชมเหรียญที่สมบูรณ์พร้อมให้บูชา
ได้ยินว่าจะมีเปิดจองเนื้อกรรมการ เร็วๆ นี้นะ
13#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-11-22 10:15 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอนนี้ประเมินคราวๆๆ เนื้อเงิน....จะทำตามสั่งจอง เท่านั้น
รอจองด้วยครับ
15#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-11-23 17:57 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
wee ตอบกลับเมื่อ 2015-11-23 06:54

จองเนื้อ เงินหรือเปล่า
รอครับมนต์ี่อาจารย์ลงบนเหรียญ ไม่ธรรมดาเลยครับ
17#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-11-23 23:34 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
oustayutt ตอบกลับเมื่อ 2015-11-23 20:27
รอครับมนต์ี่อาจารย์ลงบนเหรียญ ไม่ธรรมดาเลยครับ

ถูกต้องครับ....เหรียญรุ่นนี้ กว่าจะออกแบบเป็นรูปร่างใช่เวลาร่วมๆๆ ปีครับ
รออย่างใจจดใจจ่อ จองด้วยครับ
ขอนุญาติรอด้วยคนครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้