ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

เสน่ห์ข้ามประเทศกับขุนแผนแสนตรีเวทย์

[คัดลอกลิงก์]
ตั้งแต่เพื่อนใส่มาก็มีแต่เรื่องดีๆ วันที่ผ่านเพื่อนไปจับ lucky draw แล้วได้รางวัลทั้ง2ครั้งที่2ที่. เพื่อนบอกครั้งแรกในชีวิดของเขาเลยครับ
ความเข้มขลังของครูบาอาจารย์ เป็นอจินไตย
ได้ยินว่าที่สิงคโปรนี่แขวนโชว์กันหราเลย เพราะความแรงโดดเด่นเขาดูภูมิใจในของรุ่นนี้มากๆ
ใช้ดีนะ ผมใส่รุ่นตะกรุดทอง ชนแก้วสาวยิ้มกลับตลอด ขอเบอร์ไม่ยาก แต่อยู่ที่ตัวเราด้วยต้องใจกล้า เครื่องรางก็มีส่วนเพิ่มความมั่นใจครับ
เยี่ยมเลย อยากใช้แนวนี้มั่ง แต่ไม่กล้า
โชคดีเก็บเงินทองกับบายนไว้^^
majoy ตอบกลับเมื่อ 2015-10-27 07:18
ไปถึงอังกฤษ ฝรั่งยังทักยังยิ้มให้แบบ อ่ะนะ (สาวสวยนะเออ)

ดีแต่ ป้อ

ก็เขาสัญญากะหลวงปู่ไว้อ่ะคร๊าบ ไม่งั้นนะ หึหึหึ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้