ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
ดู: 14475
ตอบกลับ: 75
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

** เปิดจอง ** พระผง ขุนแผนชมตลาด ผงอภิธรรม ทราวดี

[คัดลอกลิงก์]
** เปิดจอง ** พระผง ขุนแผนชมตลาด ผงอภิธรรมทราวดี
เพียง 10 องค์ จองได้ 1 องค์ต่อ 1 ท่าน ร่วมบุญสร้างเหรียญรุ่นแรกอาจารย์สรายุทธ องค์ล่ะ 500 บาท

หมายเหตุ...พระกดพิมพ์ด้วยมือ อาจจะแตกต่างกันบ้างเช่นเนื้อ สี หรือปัดทอง

รายชื่อจอง
1.คุณ yakezer จ่ายแล้ว
2.คุณ dew3310
จ่ายแล้ว รับแล้ว
3.คุณอรรถรส จ่ายแล้ว รับแล้ว

4.คุณ june จ่ายแล้ว รับแล้ว
5.พี่เก่ง 66 จ่ายแล้ว รับแล้ว
6.เสี่ยกิต
จ่ายแล้ว
7.คุณ troop1411
รับแล้ว
8.พี่เครื่องบิน จ่ายแล้ว รับแล้ว
9.พี่มร จ่ายแล้ว รับแล้ว

10.พี่ตี๋
จ่ายแล้ว รับแล้ว

11.พี่มาด  จ่ายแล้ว รับแล้ว
12.พี่ป้อม จ่ายแล้ว
13.คุณ Bouk จ่ายแล้ว รับแล้ว

สำรอง
1.พี่หนูเจี๊ยบ
2.พี่สีต้อย
ุ3.พี่นิ
4.คุณ Max
5.แชมป์
6.คุณ thongaek
7.คุณ wee
8.คุณ Ahiu

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x

ยอดจองเต็มแล้วนะครับ

ยังไงถ้ายังสนใจในส่วนของ ผงอภิธรรมทราวดี ยังมีพิมพ์ ขุนแผนพรายกุมารด้วยนะครับ

ขอบคุณครับ
ขอจอง
พระผงขุนแผนชมตลาด 1 องค์
ครับ
จอง 1 อง ครับ
หมอแม็กร่วมจอง พระผงอภิธรรม ทราวดี พิมขุนแผนชมตลาด
จอง1องค์
จอง1องค์ครับ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย kit007 เมื่อ 2015-10-22 05:17

จอง1องค์คับ
จอง1องค์ครับ

ขอลงชื่อจอง 1 องค์ ครับ
ตี๋ 1 องค์ พี่มาด 1 องค์ ครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้