ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

เป็น sale ต้องไปเจรจาขายของ ช่วยแนะนำหน่อยครับ

[คัดลอกลิงก์]
morntanti ตอบกลับเมื่อ 2013-7-9 05:51
น่าสงสัย เจ้หนู กับ majoy จังว่ามีอะไรพิเศษๆกับ สีผึ้งก ...

อิอิ
สีผึ้งกาจับหลัก
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย toywater เมื่อ 2013-7-9 20:25

ผมเป็นเซลล ออกต่างจังหวัด (อิสาน) ทุกเดือน ถ้าไม่ว่าอะไรผม เข้าไปรับของที่สำนักแล้วจะเอาไปฝากในพื้นที่ให้ก็ได้นะครับ

การจะเป็นเซลล์ นั้น เครื่องรางของขลัง ช่วยให้เปิดทางให้เราเข้ากับลูกค้าได้ แต่สุดท้ายก็ต้องมาจบที่ผลประโยชน์กับข้อเสนอทางการขายของคุณช่วยด้วย อีกแรง เอาศรัทธา นำหน้า แล้วตามด้วยผลประโยชน์ที่เราเตรียมมา แค่นี้ก็เป็นเซลล์มืออาชีพแล้วล่ะครับ
(บอกไว้ก่อน เดี๋ยวเอาไปลองใช้ แล้วเฮียรัก ซ้อชอบ แต่ไม่มีออเดอร์ เจ้านายก็ จะดุเอาได้นะครับ)
แต่ไม่ใช่ว่าผมจะไม่หวงเครื่องรางของขลังผมนะ (ไม่ต้อง บอกอาจารย์เลยนะครับว่าผมไม่ใช้เครื่องรางก็ขายของได้ เดี๋ยวงานงอกแน่ คดีเก่า ยังไม่หายเลย)

ลืมบอกไป เครื่องรางที่ผมใช้ ตอนออกทริปไปขายของ ก็ ยกไปหมดหิ้ง ล่ะครับ เว้นไว้แค่รูปหล่อองค์นาคีนาคา เท่านั้นล่ะครับ

Nujeab ตอบกลับเมื่อ 2013-7-9 11:48
จะเอาไปทำไรเหรอพี่อาร์ท

ว่าจะผสมน้ำอาบกับเอามาขัดรถซะเลย ไปไหนจะได้ไม่เหงาใจ 555

มีเยอะๆ ไม่ได้ใช้ดีกว่าจะใช้แล้วไม่มี ของดีแบบนี้ ไม่เก็บได้ไง
majoy ตอบกลับเมื่อ 2013-7-10 00:57
ว่าจะผสมน้ำอาบกับเอามาขัดรถซะเลย ไปไหนจะได้ไม่เหง ...

นึกว่าจะเอาไปผสมน้ำเวลาอาบ( ในอ่าง ) ซะอีก จะได้ไม่เหงา....ยิ่งพึ่งออกรถใหม่อยุ่ด้วยยังงจะกลัวเหงาอีก...
ว่าแต่บางอย่างมีเก็บไว้นะดี   แต่ถ้าใช้แยอะไปใช้บ่อยไปบางทีก็....นะครับ   พี่อาร์ท(คุณmajoy)  
morntanti ตอบกลับเมื่อ 2013-7-10 05:44
นึกว่าจะเอาไปผสมน้ำเวลาอาบ( ในอ่าง ) ซะอีก จะได้ไม่เ ...

ใช่ครับพี่ เก็บไว้ดีกว่า เดี๋ยวหมดแล้วมานั่งบ่นเสียดาย ว่าไม่ได้ตามเก็บแต่แรก
majoy ตอบกลับเมื่อ 2013-7-10 00:57
ว่าจะผสมน้ำอาบกับเอามาขัดรถซะเลย ไปไหนจะได้ไม่เหง ...

เอามาขัดรถเลยรึ กะให้สาวๆนั่งเต็มคันเลยหรือพี่อาร์ท
toywater ตอบกลับเมื่อ 2013-7-9 20:21
ผมเป็นเซลล ออกต่างจังหวัด (อิสาน) ทุกเดือน ถ้าไม่ว่าอ ...

เยี่ยมมาก
เป็นเซลล์มาก็นาน
ยังไม่เคยได้แป้ง เสกมาใช้กะเค้าบ้างเลยอ่ะ พี่เมธเข้าสำนักบ่อยๆ
ก็แบ่งมาให้ผมใช้บ้างสิครับ
เห็นว่าโดนกลั่นแกล้งด้วย ควรพกตระกรุดมัดหมี่ไปด้วยนะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้