ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

เป็น sale ต้องไปเจรจาขายของ ช่วยแนะนำหน่อยครับ

[คัดลอกลิงก์]
แนะนำสีผึ้งกาจับหลัก อีกคนครับ ใช้แล้วดีจริงๆๆ
น่าเสียดายจริงๆคุณอ๊อดเข้าไปเอาไม่ได้ งั้นเด๋วผมไปเอาเอง สีผึ้ง+แป้ง

แนะนำ สาริกาปากเหล็กเพิ่มด้วย
Nujeab ตอบกลับเมื่อ 2013-7-8 20:54
น่าเสียดายจริงๆคุณอ๊อดเข้าไปเอาไม่ได้ งั้นเด๋วผมไป ...

เจ้าหนู แบ่งพี่ครึ่งนึงด้วย
สีผึ้งกาจับหลักครับ
น่าสงสัย เจ้หนู กับ majoy จังว่ามีอะไรพิเศษๆกับ สีผึ้งกาจับหลักแน่ๆเลย ...บอกมาซะดีๆ ได้ข่่าวมาว่าเก็บไว้คนละหลายตลับนะนี่...ใช่ปะ   
สาริกาปากเหล็กเป็นหลักครับพูดอะไรจะเฉาะโดนใจเขาอย่างอื่นเป็นตัวเสริมดี ถือให้มั้นอย่าไปด่าใคร ทำบุญถวายแด่ครูสาริกาปากเหล็กเดือนละครั้งหรือบ่อยๆทุกๆคืนให้สวดพาหุงทั้งแปดบทให้ได้ทุกๆบทให้เปลี่ยนตรงภะวันตุเตเป็นภะวันตุเม นี่สั้นรวบให้หมดที่ถามมาแล้วครับ
สาริกาของหลวงปู่ แนะนำรุ่นสาริกาเดี่ยวหาคู่ครับ
ถ้าเป็นผมนะ สาริกาปากเหล็ก+สีผึ้งกากับหลักครับ ลองมาแล้วคุยงานกับผู้ใหญ่ผ่านฉลุย สะดวกโยธินมากๆ
ถ้าอย่างนั้นคงลำบาก สำนักอยู่สวนผัก 32 หมู่บ้านดรีมเพลส เข้าไปถึงถามบ้านอาจารย์ที่ป้อมยามได้เลยครับ ผมบอกให้อย่างหนึ่งคือ สาริกาครับที่อาจารย์สร้างนี่แหละดีนักเลย อันนี้จากประสบการณ์จริงของแฟนผมเป็นเซลล์เหมือนกัน สุภาษิตโบราณมีไว้คำหนึ่งคือ "เมื่อท่านช่วยตัวเองแล้วฟ้าเห็นใจก็จะช่วยท่านเอง" หากท่านไม่พร้อมที่จะช่วยตัวเองก็คงให้ใครมาช่วยได้ยากครับ
majoy ตอบกลับเมื่อ 2013-7-8 22:01
เจ้าหนู แบ่งพี่ครึ่งนึงด้วย

จะเอาไปทำไรเหรอพี่อาร์ท
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้