ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

แปดหมื่นปีจะบินมาโลกมนุษย์ครั้งหนึ่ง

[คัดลอกลิงก์]
91#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-7-8 16:43 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ผงวิเศษที่บรรจุไว้บนยอดเขาเทพนิมิตร
ที่หลวงพ่อตาเดียวท่านมานิมิตรบอกให้หลวงพ่อเคนท่านนำมาผสมสร้างพระเครื่อง

ผงวิเศษ. หลวงปู่คง.  อาจารย์ของขุนแผน

ผงแร่. หลวงปู่สรวง

ทั้งชนวนในการหล่อ ทั้งมวลสารอุดใต้ฐาน สุดๆไปเลย
โหแต่ละมวลสารสุดๆไปเลย ต้องติดตามตลอดซะแล้ว เดี๋ยวพลาด
มากมายมหาศาล
95#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-7-8 18:50 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
sritoy ตอบกลับเมื่อ 2013-7-8 18:47
มากมายมหาศาล

อยากจะทราบความรู้สึกพี่หมอต้อย
ตอนเห็นพิธีหลอมชนวนมวสสารหน่อยครับ
ยังไม่ได้เอาองค์พ่อชัยวรมันไปให้อาจารย์เลย พรุ่งนี้ ถ้าไม่เย็นมากจะแวะนำไปให้ครับ
องค์พ่อครับขอให้ได้งานและอย่าให้มีอุปสรรคนะครับแล้วลูกจะไปเชิญถึงที่สำนักครับ
thanakorn1 ตอบกลับเมื่อ 2013-7-8 20:04
ยังไม่ได้เอาองค์พ่อชัยวรมันไปให้อาจารย์เลย พรุ่งนี ...

พี่อี๊ดไม่เอาแล้วเหรอ งั้นเอามาให้ผมก็ได้ ทางนี้ๆ
Nujeab ตอบกลับเมื่อ 2013-7-8 20:56
พี่อี๊ดไม่เอาแล้วเหรอ งั้นเอามาให้ผมก็ได้ ทางนี้ๆ { ...

เอาครับหวงสุดๆ แฮ่ๆๆๆ      แต่อาจารย์ขอนำกลับไปก่อน  
thanakorn1 ตอบกลับเมื่อ 2013-7-8 21:16
เอาครับหวงสุดๆ แฮ่ๆๆๆ      แต่อาจารย์ขอนำกลับไปก่อน   ...

อาจารย์ขอนำกลับไปก่อนเหรอ วันนั้นก็เห็นเอากลับกันหมดเลยอ่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้