ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

>> พระยอดขุนพลดำ <<

[คัดลอกลิงก์]
Nujeab ตอบกลับเมื่อ 2015-7-23 13:58
องค์นี้ของใครครับแอด

นอกจากมีปลอมแล้ว ยังมีปลอมของปลอมอีกทีน่ะครับ
Metha ตอบกลับเมื่อ 2015-7-24 18:28
นอกจากมีปลอมแล้ว ยังมีปลอมของปลอมอีกทีน่ะครับ

คุณพระช่วย

เห็นของปลอมแล้วก็ขำๆๆ...น่ะครับสำหรับคนที่เคยเห็นของแท้
แต่ก็สงสารคนที่ไปบูชาของปลอม
ปลอมแล้ว ยังมีปลอมของปลอมอีก
เริ่มมีปลอมของปลอม หลุดมาให้เห็นอีกละ 555
มีแต่พิมพ์เล็ก ว่าจะเลี่ยมกันน้ำ แล้วเอาแช่ในน้ำเพื่อทำน้ำมนต์ล้างหน้า
พระยอดขุนพล มีรุ่นเดียว มีสองพิมพ์ ไม่มีรุ่นแรกชาวบ้านทำ ไม่มีรุ่นนู่นนี่นั่น

ถือว่าจอยเตือนละนะ
สะกดทัพให้หยุด สะกดสัตรูให้แพ้ผ่าย
สะกดหมู่มารให้สิ้นฤทธิ
ใครมีของปลอมให้ดูบ้าง เพื่อเป็นภูมิคุ้มกันเช่าหาครับ
ปลอมกันแหลกราญ  ดีนะที่บูชาไว้แต่แรก    แต่ถ้าดูจากการปลอมแล้ว แสดงว่าของหลวงปู่เราเจ๋ง ถึงได้ทำปลอมระบาดกันหลายรุ่น
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้