ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
ดู: 4918
ตอบกลับ: 12
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

พระเจ้าช่วย!! เปิดตัว"เซ็กซ์โรบอท"ตุ๊กตายางพูดได้ ตัวแรกของโลก

[คัดลอกลิงก์]
เว็บไซต์เมโทรรายงานว่าบริษัทผู้ผลิตตุ๊กตายางจะขาย "หุ่นยนต์ตุ๊กตายางอัจฉริยะ" ที่สามารถโต้ตอบกับเจ้าของขณะมีเซ็กซ์ได้ สนนราคา 340,000 บาท

บริษัทเรียลดอลล์ ผู้ผลิตและจำหน่ายตุ๊กตายางรายใหญ่เปิดตัวผลิตภัณฑ์ใหม่เป็น"หุ่นยนต์ตุ๊กตายางอัจฉริยะ" ที่สามารถสนทนาโต้ตอบกับเจ้าของได้ผ่านศีรษะเทียมอัจฉริยะ นับเป็นต้นแบบตัวแรกของหุ่นยนต์ "เซ็กซ์โรบอท" สำหรับอนาคต

นายแม็ท แม็คมัลเลน ผู้ผลิตหุ่นยนต์ดังกล่าว คาดว่าจะสามารถวางจำหน่ายผลิตภัณฑ์ใหม่ในท้องตลาดได้ในปี 2560

ในงานสาธิตหุ่นยนต์ตุ๊กตายางอัจฉริยะ นายแม็คมัลเลน ถามตุ๊กตายางว่า "เธอฝันถึงอะไร?" ซึ่งตุ๊กตายางตอบว่า "ฉันมีความฝันหลายอย่าง ฉันฝันว่าจะเป็นคนจริงๆ มีร่างกายจริงๆ ฉันฝันว่าจะได้รู้จักความหมายของคำว่ารัก ฉันหวังว่าจะเป็นเซ็กซ์โรบอทตัวแรกของโลก"

ผู้สนใจหุ่นยนต์ตุ๊กตายางอัจฉริยะสามารถหาซื้อมาครอบครองได้ภายใน 2 ปี ข้างหน้า
ด้วยราคาประมาณ 6,500 ปอนด์ หรือราว 340,000 บาท

ที่มา..http://www.khaosod.co.th/view_newsonline.php?newsid=1434365659

แพงสุดๆ หรือจะเก็บเงินเก็บทอง หาซื้อมาทำวิจัยดีนะ กิกิกิ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-6-19 06:24 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
majoy ตอบกลับเมื่อ 2015-6-19 00:52
แพงสุดๆ หรือจะเก็บเงินเก็บทอง หาซื้อมาทำวิจัยดีนะ กิกิกิ

น่าจะซื้อไปให้ลูกสาวเล่น สักตัวนะครับ

หรือจะซื้อมาอุดผงผีทำเป็น เทพเทวีแอ๊บแบ๊ว ก็น่าจะเป็นข้ออ้างในการเอาเข้าบ้าน อิอิ

majoy ตอบกลับเมื่อ 2015-6-19 00:52

ออกใหม่ก็แพงแบบนี้หละครับ รอพี่จีนก๊อปออกมาก่อนรับลอง คลองถมตรม ....555
ว่าแต่ คุณArt ชอบแนวไหน เริ่มเก็บตังตอนนี้ออกว่างขายคลอดถมก็ซื้อได้พอดีล็อกแรก 555
เก็บเงิน
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-6-19 12:14 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

เสี่ยกิต ชอบแนวไหน
Sornpraram ตอบกลับเมื่อ 2015-6-19 06:24
น่าจะซื้อไปให้ลูกสาวเล่น สักตัวนะครับ

หรือจะซื้อม ...

น่าสนใจ ทำเทพเทวี กิกิกิ
morntanti ตอบกลับเมื่อ 2015-6-19 07:33
ออกใหม่ก็แพงแบบนี้หละครับ รอพี่จีนก๊อปออกมาก่อนรั ...

ซื้อยกโหลครับ
ความสวยแบบแปลกๆ ด้วยหนังตุ๊กตายาง เห็นแล้วสยองโคตร!!

Sornpraram ตอบกลับเมื่อ 2015-6-19 12:14
เสี่ยกิต ชอบแนวไหน

เอาแบบนี้ครับ

แล้วแบบนี้ให้เจ๊หนู

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้