ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

>> สีผึ้งสัมพันธ์ตึง <<

[คัดลอกลิงก์]
Metha ตอบกลับเมื่อ 2015-7-24 19:06
ตอนนี้พกสีผึ้งสามพันตึกติดตัวตลอดครับ

นั่นแน่ พกหรือทาแทนโลชั่นทาหน้า
majoy ตอบกลับเมื่อ 2015-7-26 07:29
นั่นแน่ พกหรือทาแทนโลชั่นทาหน้า

ต้อยแนะนำมาว่า...สีผึ้งให้ทาปาก
ส่วนน้ำมันไก่แดง ให้ทาหน้า
Metha ตอบกลับเมื่อ 2015-7-26 16:03
ต้อยแนะนำมาว่า...สีผึ้งให้ทาปาก
ส่วนน้ำมันไก่แดง ให้ทาหน้า

เหนื่อยไหม กับสิ่งที่เธอ 'ทำ' อยู่

งั้นจะได้เอามั่ง วันนี้วันศุกร์
สีผึ้งชุดนี้แรงยิ่งยวด แรงรัญจวน จนผู้คนอดใจกับเราไม่ไหว.....
เน้นว่า "รัญจวน คนอดใจไม่ไหว" .....ไม่เกินความจริงเลยนะ.....
จิงๆนะ .......ใช้ในด้าน "สานสัมพันได้ดี"... ...คนไม่สนิท จะทำให้สนิท คนทะเลาะจะอดใจไม่ไหวกลับมาขอคืนดี แฟนเก่าคนเคยเลิกรากันแล้วจะทนไม่ไหวต้องกลับมาเจาะแจ๊ะด้วย  คนที่เคยด่าว่า ด่าไม่ลงกลับต้องมาคุยดีด้วย .........นี่ประสบการณ์ผม ......ใครยังไม่ลองต้องลอง ......อย่าเชื่อผม ลองดู แล้วสังเกตดูเอง.......

ปล.ความสัมพันเปนสิ่งที่ต้องใช้เวลาในการพิสูจน์ อานุภาพของสีผึ้งสามพันตึงนี้ก้อเช่นกัน ไม่ได้เหนผลปุ๊บปั๊บเจอหน้าปั๊บวันเดวมาเลยนะ ต้องใช้เวลาสักพัก คุยกับเค้าดีๆ แล้ว.....เค้า....จะอดใจกับเราไม่ไหวเอง.....ลองดู.....
nobnob ตอบกลับเมื่อ 2015-9-4 11:57
สีผึ้งชุดนี้แรงยิ่งยวด แรงรัญจวน จนผู้คนอดใจกับเราไ ...

ดูท้าจะเป็นรองเจ้ากรมสีผึ้งส่ะแล้ว
Metha ตอบกลับเมื่อ 2015-9-10 15:28
ดูท้าจะเป็นรองเจ้ากรมสีผึ้งส่ะแล้ว

โอ้วววววว ผมยังห่างไกล เหล่าศิษย์พี่ๆอีกเยอะครับ
nobnob ตอบกลับเมื่อ 2015-9-10 19:08
โอ้วววววว ผมยังห่างไกล เหล่าศิษย์พี่ๆอีกเยอะครับ

ไม่น่าจะใช้...เพราะรุ่นใหม่ย่อมแรงกว่า ดีกว่า 55555
Metha ตอบกลับเมื่อ 2015-9-10 19:50
ไม่น่าจะใช้...เพราะรุ่นใหม่ย่อมแรงกว่า ดีกว่า 55555

เขาหล่ะ ฉายา หมอฟัน
แปลกแต่จริง ช่วงนี้ผมใช้สีผึ้งนี้แล้วออกแนวเมตตานำครับ เหมือนๆ คนรอบข้างเข้าหามากขึ้น เจ้านายดูจะเอ็นดูคุยเล่นด้วยเบอะขึ้น

สาวๆ ยังไม่เคยเจอครับ แต่กาจับหลัก อันนั้น จอยลั้นลา อันนี้จอยออกเมตตา

คำเตือน: จงใช้ด้วยหัวใจลั้นลา
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้