ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

สีผึ้งไก่แก่แม่ปลาช่อนใช้แล้วเป็นอย่างไรบ้างครับ

[คัดลอกลิงก์]
majoy ตอบกลับเมื่อ 2015-4-7 18:58
แบ่งให้ซักตลับดิ นะนะนะ

มีตลับเดียวเอง
Nujeab ตอบกลับเมื่อ 2015-4-7 19:24
มีตลับเดียวเอง

โด่ หลอกให้ดีใจ
majoy ตอบกลับเมื่อ 2015-4-7 18:58
แบ่งให้ซักตลับดิ นะนะนะ

ถ้าพี่เปิด ผมก็ตาม
Metha ตอบกลับเมื่อ 2015-4-8 08:46
ถ้าพี่เปิด ผมก็ตาม

เมธล็อกไว้นะ เดี๋ยวผมเอาสีผึ้งหนีเอง
majoy ตอบกลับเมื่อ 2015-4-8 11:30
เมธล็อกไว้นะ เดี๋ยวผมเอาสีผึ้งหนีเอง

{:6_207:
ล็อกใคร...ก็ได้ยกเว้นพี่ป้อม
หอมดีครับ...
สั่งงาน  ได้สำเร็จราบรื่นดีครับ
ขอแบ่งพี่หมอต้อยดีกว่า
ผมใช้พร้อมพระแสนตรีเวทย์ เสนอรายงานรองผู้ว่าผ่านฉลุย แต่เพื่อนข้างๆโดนถามยับเยิน จะเพราะอะไรก็ตามแต่ ขอบคุณหลวงปู่คับ ขอบคุณหลวงปู่หล้าคับ หลวงปู่ชู ขอบคุณอาจารย์สรายุทธด้วยคับ
ซื้อกล้วยมาสามหวี 20 บาทเดินผ่านอีกร้านหนึ่ง
ให้กล้วยเพิ่มอีกหวีแกบอกว่าฝากเอาให้สัตว์(นก)ด้วย
ทั้งๆที่ไม่เคยแวะอุดหนุนหรือคุยกับแกเลย อันนี้แปลกชัดเจนมาก
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้