ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

~ งานแสดงมุทิตาจิตครบรอบคล้ายวันเกิด อ.สรายุทธ ปี2555 ~

[คัดลอกลิงก์]
11#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-6-18 20:10 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
บรรยากาศ relax

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
12#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-6-18 20:13 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
พี่จักรใช้สุดยอดวิชา เตรียมก่อไฟ

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
13#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-6-18 20:14 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ยิ้มแย้ม บรรยายด้วยภาพแระกันครับ

x
14#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-6-18 20:16 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
โฉมหน้าของ group of dead สายแข็งจริงๆ

x
15#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-6-18 20:18 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
สาย B สายนี้ไม่แข็งเท่าไหร่

สาย B ออกสตาร์ตก่อน แต่หมดพร้อมกับ group of dead ที่ออกสตาร์ตทีหลัง
ปล. ไม่รู้ว่าอาจารย์อิ่ม หรือว่าเมื่อย

x
16#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-6-18 20:19 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ทิ้งท้ายสักนิด แม้คนจะไม่มาก แต่ก็สนุกดี สั่งหมูกะทะมา 2 ชุด กินกันอิ่มพอดีๆ เน้นบรรยากาศอบอุ่นสนุกสนานเป็นกันเอง ตามประสา คศช. เหมือนกับทุกๆครั้งที่ผ่านมา ครบถ้วนสมบูรณ์แบบจริงๆครับงานวันเกิดอาจารย์ปีนี้  เป็นอีกวันที่สนุกสนานอบอุ่นหลังจากงานไหว้ครูติดๆ

ปล1. ล้อเลียนด้วยภาพแบบนี้ขออภัยด้วยนะครับ อยากให้สนุกสนานตามประสาพี่น้อง
ปล2. ภาพไม่คมชัด ขออภัยด้วยครับ มือใหม่หัดใช้ iphone ครับ

x
17#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-6-18 20:20 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
มีการมอบของขวัญให้อาจารย์กันย้อนหลังด้วยงับแต่ถ่ายได้แค่กล่องเดียว
อีกกล่องไม่ทันได้ถ่ายกระดาษห่อของขวัญพี่จ๊อดเค้าจัดให้กระจายเลยทีเดียว

x
18#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-6-18 20:22 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
Sarayut

งานมุทิตาจิตครบรอบคล้ายวันเกิด ได้ผ่านพ้นไปแล้ว

แต่ความปรื้มใจ ความทรงจำยังคงอยู่ โดยงานครั้งนี้จัดเป็นครั้งแรก

โดยมีผู้ร่วมงานหลายท่านด้วยกัน โดยมีผู้เข้าร่วมเป็นวิทยากรใน

การรับประทานก็หลายท่านด้วยกัน(ไม่อยากจะเชื่อว่า คศช.ทานได้ทุกอย่าง )

ทางทีมงานขอขอบพระคุณผู้ให้การสนับสนุนทุกท่านมา ณ.ที่นี้

และหวังว่าปีหน้า 2556  เราคงได้จัดงานแบบนี้ขึ้นอีกนะครับ

ทั้งนี้ทั้งนั้น ก็ขึ้นอยู่กัยองค์ประกอบหลายๆ อย่างครับ

ขอบคุณทุกคนสำหรับวันดีดีที่น่ารักที่สุด ที่คนดีดีน่ารักมากๆมาพบกัน

เพราะเรา คศช.ทุกคนคู่ควรกับความรู้สึกที่ดีงาม ขอให้ทุกท่านที่มาร่วมงาน

มีชีวิตให้ยอดเยี่ยมมหํศจรรย์ไปเลยนะครับ สาธุๆๆ

19#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-6-18 20:23 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
Sarayut

ขออวยชัยให้มีสุขทุกข์อย่าหมาย

สรรพทุกข์สรรพโศกอย่ากล้ำกลาย

อันตรายภัยทั้งผองอย่าแผ้วพาน

อโรคะพยาธิให้แคล้วคลาด

ขออำนาจพุทธคุณบุญสืบสาน

ให้พะละมีมากล้นยิ่งยืนนาน

ตลอดกาลจงพาลพบแต่สิ่งดี

20#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-6-18 20:23 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้