ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

อำนาจของดวงตราอาถรรพ์แผ่รัศมีกว้างไกลกว่าพระเครื่องที่ห้อยคอ

[คัดลอกลิงก์]
สำหรับ ดวงตราอาถรรพ์ของหลวงปู่ชื่น ผมว่าเป็นวัตถุมงครวมทั้งป้องกัน ปัดเป่า เมตตามหานิยม โชคลาภ อยู่ในองค์เดียวมีทั้งพระทั้งเทพสองรวมเป็นหนึ่งแล้วแต่ขอเลยดีทุกเนื้อแน่นอน...
Metha ตอบกลับเมื่อ 2017-8-4 10:47
อย่างน้อยก็ครบชุด

ว่าจะเติมให้ครบเป็นสองชุด เก็บตังค์แป๊ป 555
73#
 เจ้าของ| โพสต์ 2017-11-29 06:04 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
พี่ ๆ ครับ แต่ละเนื้อที่สีต่างกัน เป็นเพราะส่วนผสม หรือว่า มีความพิเศษ ในแต่ละเนื้อที่ต่างกันออกไปครับ
MooDam ตอบกลับเมื่อ 2017-12-18 23:14
พี่ ๆ ครับ แต่ละเนื้อที่สีต่างกัน เป็นเพราะส่วนผสม ห ...

ส่วนตัวผมว่าไม่ต่างมากครับ เพราะพิธีเดียวกัน หลวงปู่เสกเหมือนกัน หากจะต่างคงต่างที่ตะกรุดกับผงหลัก อันนี้ส่วนตัวครับ
77#
 เจ้าของ| โพสต์ 2017-12-28 06:38 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
majoy ตอบกลับเมื่อ 2017-12-25 08:20
ส่วนตัวผมว่าไม่ต่างมากครับ เพราะพิธีเดียวกัน หลวงป ...

ขอบคุณครับ

แสดงความคิดเห็น

ดวงตาอาถรรพ์เป็นวัตถุมงคลอีกชิ้นหนึ่งที่ขอแนะนำว่าสมควรเก็บมากไม่ว่าจะเนื้อธรรมดาหรือเนื้อพิเศษจะฝังหรือไม่ฝังตะกรุดเก็บตามกำลังของเราไม่ต้องตามใครดีทุกองค์  โพสต์ 2018-2-15 12:08
majoy ตอบกลับเมื่อ 2017-12-25 08:20
ส่วนตัวผมว่าไม่ต่างมากครับ เพราะพิธีเดียวกัน หลวงป ...

ผมคิดว่าเป็นแบบนั้นน่ะ
เวลาหลวงปู่ท่านเสก
ท่านก็คงเสก เหมือนกันทุกองค์
คงจะไม่แยกหรอก ว่าองค์นี้แพงกว่าเสกดีกว่า

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้