ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

>> พระขุนแผนแสนตรีเวทย์ <<

[คัดลอกลิงก์]
majoy ตอบกลับเมื่อ 2015-3-17 12:18
ได้ข่าวคนขับ EX ก็เจ๋งครับ

คนนั้นเค้าถนัดฉีกใบเตย

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
อย่าเอ็ดไป ลูกอมที่ปั้นรอบนี้ ให้หวยด้วยนะเออ ใครอยากฟัง ไปถามพี่รัช ของเราที่สำนักครับ เดี๋ยวหาว่าจอยโม้ เห็นกับตา สัมผัสกับมือ โอววว ลูกใหญ่ๆ ที่จอยแอบปั้นไว้ ห้ามใครแย่งนะ

ขุนแผนชุดนี้ สุดลิ่มทิ่มประตู
majoy ตอบกลับเมื่อ 2015-3-18 21:28
อย่าเอ็ดไป ลูกอมที่ปั้นรอบนี้ ให้หวยด้วยนะเออ ใครอย ...

อาจารย์บอกว่า ยิ่งเสก ยิ่งแรง องค์ตาเรียกท่านก็มาเสกให้ด้วย

ลูกใหญ่ๆของผมต่ะหาก อยากได้ซัก 108 ลูก เสียดายไม่ได้ซื้อหวย
ใกล้ถึงเวลาแล้วเย้
พิธีวันเสาร์เริ่มกี่โมงครับ?
พิธีเริ่มช่วงเย็น ส่วนเช้าเตรียมงานครับ
Nujeab ตอบกลับเมื่อ 2015-3-20 12:41
อาจารย์บอกว่า ยิ่งเสก ยิ่งแรง องค์ตาเรียกท่านก็มาเ ...

อ้าวๆๆ แบบนี้มิเฮ ลูกใหญ่ๆๆๆ  

พาจอยไปเฮ ด้วยนะ น่าจะแจ่มมิน้อย ลูกอมๆๆๆ

เอามาไว้เคียงข้าง ลูกอม สุวรรณมาลี
เสียดายไม่ได้ไปร่วมงาน ติดงาน
อดไปร่วมพิธี เป็นฤกษ์ตามตำราเป๊ะๆ

ขุนแผนรุ่นนี้ มั่นใจเหลือเกินว่าไม่แพ้ขุนแผนใดเลย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้