ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

>> พระขุนแผนแสนตรีเวทย์ <<

[คัดลอกลิงก์]

ครับพี่เมธ
บอกตรงนี้ละกัน ยังไม่อยากเขียน review ทั้งหมด
คือในพระแสนตรีเวทย์มีพลังชมตลาดและพลังสาวสามหมู่บ้านครับ
LightGuardian ตอบกลับเมื่อ 2015-5-27 13:27
บอกตรงนี้ละกัน ยังไม่อยากเขียน review ทั้งหมด
คือในพระแ ...

จริง...มีทั้งเสน่ห์และเงินทอง แน่นอน
สุดๆ ครับรุ่นนี้ อาจารย์ลุยหามวลสารเจ๋งๆ ด้วยตัวเองหลายรายการ ท่านตั้งใจมากๆ และอิทธิคุณก็เป็นที่ประจักษ์ในครั้งแรกที่ลองกันเลย อีกหนึ่งในดวงใจผมเลยนะครับ
LightGuardian ตอบกลับเมื่อ 2015-5-27 13:27
คือในพระแ ...

ขอบคุณสำหรับข้อมูลดีๆครับ
majoy ตอบกลับเมื่อ 2015-5-28 00:06
สุดๆ ครับรุ่นนี้ อาจารย์ลุยหามวลสารเจ๋งๆ ด้วยตัวเอง ...

งั้นตะกรุดฉีเทียนต้าเซิ่นขี่เมฆ ผมขอนะครับ แรงมากๆ ถึงขนาดเจ้าของได้ไปอยู่เมืองนอกกันเลยทีเดียว
Nujeab ตอบกลับเมื่อ 2015-5-28 11:13
งั้นตะกรุดฉีเทียนต้าเซิ่นขี่เมฆ ผมขอนะครับ แรงมากๆ ...

เฮ่ย เล่นขอของคู่ชีวีจอยเลยรึ

มีของดีแถมเป็นตัวแทนพ่อแม่ ครูบาอาจารย์ คอยปกป้อง เกื้อหนุน ชีวิตดี๊ดี
majoy ตอบกลับเมื่อ 2015-5-29 00:12
เฮ่ย เล่นขอของคู่ชีวีจอยเลยรึ

จะได้ลันล้าได้เต็มที่ยังไง

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้