ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

>> พระขุนแผนแสนตรีเวทย์ <<

[คัดลอกลิงก์]
majoy ตอบกลับเมื่อ 2015-4-6 06:52
พิธีนี้ สุดๆ มากๆ เมื่อนำมาประกอบการใช้ ขุนแผนแสนตรี ...

แล้วตอนนี้เป็นยังไงบ้างครับ
Metha ตอบกลับเมื่อ 2015-4-7 11:37
แล้วตอนนี้เป็นยังไงบ้างครับ

พอเพียง วางใจนิ่งๆ รอเก็บเกี่ยวประสบการณ์ต่อไป
majoy ตอบกลับเมื่อ 2015-4-6 06:52
พิธีนี้ สุดๆ มากๆ เมื่อนำมาประกอบการใช้ ขุนแผนแสนตรี ...

แล้วได้เบอร์ช่างตัดผมไหมครับ
Nujeab ตอบกลับเมื่อ 2015-4-7 12:58
แล้วได้เบอร์ช่างตัดผมไหมครับ

เอามาทำไม ขับรถไปหาดิ นั่งกินกาแฟ ร้านข้างๆ ส่งแววตาหวานฉ่ำได้อีกด้วย

ปล.ผมรักครอบครัว อย่ามาทำแขวให้ยาก ไม่มีทาง
majoy ตอบกลับเมื่อ 2015-4-7 14:05
เอามาทำไม ขับรถไปหาดิ นั่งกินกาแฟ ร้านข้างๆ ส่งแววต ...

งั้นขอพิกัดร้านด้วยครับ ผมยาวแระ
Nujeab ตอบกลับเมื่อ 2015-4-7 14:06
งั้นขอพิกัดร้านด้วยครับ ผมยาวแระ

บางบัวทอง นนทบุรี ประเทศไทย ครับ

ครูครับ ครูครับ มายึดของเจ๊หนูด่วน ระดับความลั้นลา กำลังเพิ่มสูงขึ้น
majoy ตอบกลับเมื่อ 2015-4-7 14:08
บางบัวทอง นนทบุรี ประเทศไทย ครับ

ครูครับ ครูครับ มา ...

พิกัด GPS

ของแบบนี้ ถามกันได้ไง ไปขอพี่มัดหมี่ นู่น รับประกันคุณภาพ
majoy ตอบกลับเมื่อ 2015-4-7 14:17
ของแบบนี้ ถามกันได้ไง ไปขอพี่มัดหมี่ นู่น รับประกันคุณภาพ

หัวสะพานรู้ละว่าอยู่ตรงไหน ไปสำนักผ่านทุกครั้ง แต่ยังไม่เคยแวะ
majoy ตอบกลับเมื่อ 2015-4-7 14:05
เอามาทำไม ขับรถไปหาดิ นั่งกินกาแฟ ร้านข้างๆ ส่งแววต ...

แพงไหม
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้