ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
ดู: 8760
ตอบกลับ: 35
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

สีผึ้งสาวสามหมู่บ้านกินน้ำบ่อเดียวกัน คู่อะไรดี

[คัดลอกลิงก์]
ถ้าเป็นพี่ๆ น้องๆ จะเบือกใช้คู่ชิ้นไหนยามออกศึก เอ๊ย ออกจากบ้านครับ

มาแชร์กันครับมา

สำหรับผม อยากลองคูากับชมตลาด ครับ
ตะกรุด สาวสามหมู่บ้าน ที่อาจารย์ ทำชุดล่าสุด มีครบทั้งด้าย ทั้งสีผึ้ง
ผมเก็บใส่ขวดเล็กๆ พกสบายๆ สีผึ้งไม่ไหลออก ครับ
toywater ตอบกลับเมื่อ 2015-2-14 10:15
ตะกรุด สาวสามหมู่บ้าน ที่อาจารย์ ทำชุดล่าสุด มีครบทั ...

สบายใจเพราะว่า.. ถ้าหายขอใหม่ ชิมิ  
ตะกรุตสามสาว สิครับ
ตะกรุตสามสาว +1
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-2-14 23:39 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
งั้นจัดไป ตะกรุดสามสาวในหลอด บอกสีผึ้งผสานสุดยอดทั้งหลาย
ยังไม่เคยลองครับ สีผึ้ง+ตะกรุด+คาถาด้วย มีไหมครับ คาถามาขอเป็นวิทยาทานหน่อย จะได้เป็นสามหมู่บ้านยกกำลังสาม
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-2-15 08:41 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย majoy เมื่อ 2015-2-15 08:43
wind ตอบกลับเมื่อ 2015-2-15 01:55
ยังไม่เคยลองครับ สีผึ้ง+ตะกรุด+คาถาด้วย มีไหมครับ คา ...

ป๋มไม่มีคาถา ไว้ไปอ้อนอาจารย์กันนะ
ัแต่ของอาจารย์กับหลวงปู่ ผมว่าสำเร็จรูปอยู่แล้วนะ
เยี่ยมๆๆๆๆๆ
10#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-2-16 13:19 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตกลงใจแล้ว ไปเอาหลอดตะกรุดเล็กๆ ใส่ของที่มีรวมๆ กันแล้วขวนเลยดีกว่า
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้