ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ดวงตราอาถรรพ์

[คัดลอกลิงก์]
11#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-1-30 09:58 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
touch-578 ตอบกลับเมื่อ 2015-1-30 09:50
ของดีมีคุณค่า....ยินดีด้วยคับ

ขอบคุณครับ เป็นตามที่พี่บอกเลยว่า หากศรัทธาวัตถุมงคลของหลวงปู่วิ่งเข้ามาหาเราเอง
เยียมครับ
มั่นใจได้เลยครับท่าน
ของหลวงปู่ท่านมีอาถรรพย์เฉพาะตัวคับ. ถ้าศรัทธาไม่เสื่อมคลาย.  วัตถุมงคลของท่านจะมาหาเราเอง
หากวันใดความศรัทธาเสื่อมคลาย  ของหลวงปู่สักชิ้นก็ไม่เหลือคับ
เห็นมานักต่อนักแล้ว  พวกที่เข้ามาหวังผลประโยชน์  ไม่เหลือสักองค์่
"หากวันใดความศรัทธาเสื่อมคลาย  ของหลวงปู่สักชิ้นก็ไม่เหลือ"

เห็นจริงตามนั้นครับ

ยินดีด้วยครับ
เนื้อดำเนื้อขาวเนื้อแดง
ขาดสีแดงครับ
ขอบอกว่า J_M มีครบ
JimMoriarty ตอบกลับเมื่อ 2015-2-20 16:50
ขอบอกว่า J_M มีครบ

ชักตะหงิดๆ
เรานัดเจอกันที่สำนักไหมครับ เผื่อผมจะขอแบ่งที่เหลือๆ ไม่ได้ใช้
เรื่องดวงตราอาถรรพ์ ต้องให้พี่ใหม่มาเล่าประสบการณ์ครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้