ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

เปิดจองเหรียญ..พระศรีชัยวรมัน

[คัดลอกลิงก์]
ขอจองให้พี่สาวหนึ่ง2คน อัลปาก้าคนละ2เหรียญรวม4เหรียญ ขอบคุณครับ
อัลปาก้า 2 เหรียญ
ทองเหลือง 5 เหรียญ
ทองแดง 5 เหรียญ
อัลปาก้า 1 เหรียญ
ทองเหลือง 1 เหรียญ
ทองแดง 1 เหรียญ
ครับ
อนุโมทนากับทุกคนครับ
ขอร่วมอนุโมทนาบุญในการทำบุญเพื่อน้องๆครั้งนี้ด้วยครับทุกท่าน...หวังว่าก่อนจะปิดรับจองยอดร่วมบุญจะมากๆนะครับ....สาธุ
ทราบข่าวมาว่าจะเปิดจอง ถึงวันที่ 5 ก.พ. นะครับ

ได้ยอดบริจาคเท่าไหร่ เอาเท่านั้นครับ

และขออานุโมทนากับทุกท่านในกาลนี้ด้วยนะครับ

จอง อัลปาก้า 2
ทองเหลือง 1
ทองแดง 2
อนุโมทนากับทุกท่านครับ ทราบมาว่ารายได้ทั้งหมดไม่หักค่าใช้จ่าย สำนักจะนำไปบริจาคเพื่อการกุศลทั้งหมดครับ นอกจากการออกแบบเหรียญที่งดงามของอาจารย์ บารมีองค์พ่อบนเหรียญ พลังเหนือโลกของหลวงปู่ชื่นและครูบาอาจารย์แล้ว เหรียญชุดนี้ศักดิ์สิทธิด้วยอำนาจบุญของทุกท่านอย่างแท้จริง
อัลปาก้า  ------- 2 ------
ทองเหลือง -------3 ------
ทองแดง --------3 ------
ครับผม  --------

จองอัลปาก้า 2 เหรียญ,ทองเหลือง 1 เหรียญครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้