ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

>> ขุนแผนมหาลำอ๊อฟ <<

[คัดลอกลิงก์]
จะรออ่านนะครับ ต้องหมั่นสังเกตุ หลายครั้งบ่อยจนชินกับพระสายนี้ครับ มีมาตลอดจนปกติไปซะงั้น
อยากเจอบ่อยๆ อยากชินครับ แปะไว้อีกองค์
มหาลำอ๊อฟ  

มหาลำอ๊อฟ พระที่อาจารย์สร้าง ตอนนี้มีทำเลียนแบบแถมบอกว่าเป็นวิชาเก่าแก่ยุคต้นของหลวงปู่ชื่น
Metha ตอบกลับเมื่อ 2015-4-7 11:31
มหาลำอ๊อฟ พระที่อาจารย์สร้าง ตอนนี้มีทำเลียนแบ ...

ทำไปได้ไงน้อ เฮ้อ...
Nujeab ตอบกลับเมื่อ 2015-4-7 13:03
ทำไปได้ไงน้อ เฮ้อ...

จริงๆๆๆ

ผมนี่เงิบเลยครับ
Nujeab ตอบกลับเมื่อ 2015-4-7 19:23
ผมนี่เงิบเลยครับ

ลองหาใน google ดูน่ะอ่านแล้วก็ขำๆๆทำไปได้
ประสบการณ์รุ่นนี้ ยังไงหนออออออ
Metha ตอบกลับเมื่อ 2015-4-7 11:31
มหาลำอ๊อฟ พระที่อาจารย์สร้าง ตอนนี้มีทำเลียนแบ ...

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้