ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
ดู: 7169
ตอบกลับ: 20
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ศัตรูที่ทำงานแพ้ภัย (ลูกน้องสาวๆเอาใจ)

[คัดลอกลิงก์]
ประสบการณ์ของคุณ barbegasy

ให้น้องสาวห้อย ดวงตราอาถรรพ์เนื้อธรรมดา ศัตรูที่ทำงานแพ้ภัยครับ (น้องสาวบ่นว่าใหญ่จริงๆ)

แฟนผมให้ห้อย อาถรรพ์ธม ศัตรูในที่ทำงานมีแต่คนเกลียด แฟนผมมีแต่คนชอบครับ อิอิ

ส่วนผมสลับกันไประหว่าง ขุนแผนชมตลาด,ขุนแผนสะกดทัพ,อาถรรพ์ธรรมราชาเวทย์ ครับ

ประสบการณ์ตรงคือ ผจก. เมตตา ไม่ดุด่าครับ อ๋อลูกน้องสาวๆเอาใจครับ

ส่วนขุนแผนชมตลาด อย่างที่ท่าน yeah0no บอกไว้ครับรู้สึกมีเมตตาและความยำเกรงมีจริงๆครับ

เคยมีครั้งหนึ่งขอหลวงปู่ไว้ พอดีงานเยอะแล้วเจ้านายจะให้ส่งงานวันรุ่งขึ้น

แต่ผมทำไม่ทัน เลยขอหลวงปู่ไว้ครับ

สุดยอดครับ เจ้านายไม่เรียกเลยวันนั้น

พองานผมเสร็จ ผมเอาไปส่ง แกก็ไม่ว่าอะไร ปกติดีครับ หุหุ หลวงปู่สุดยอดครับ

ของผมถ้าแขวนรูปหล่อหลวงปู่ ปิดตาลอยองค์หรือใบเสมา จะออกแนวเมตตา

ชมตลาดนี่เจ้านายคิดถึงเกิ๊น งานอะไรก็คิดถึง แอบยุ่งนิสนึงแต่เด่นหลายๆ

ดวงตราอาถรรพ์ ใส่แล้วมีทุกด้าน ไม่ค่อยมีคนหือด้วย

ล๊อกเก็ตเพชรกลับ ราบรื่นคล่องตัว  คนผิดใจกระจายด้วยแรงนาย

รูปหล่อองค์พ่อรุ่น2 ทรงตบะเดชะ แค่ตบไหล่ลูกน้องก็สะดุ้ง เดินเข้ามาคุยก็ดูเกรงๆ แต่ก็ทำงานให้เต็มที่เต็มแรง แอบดุ ศัตรูหายสิ้น
สาธุ สาธุ สาธุ
Nujeab ตอบกลับเมื่อ 2015-1-23 08:55
สาธุ สาธุ สาธุ

ชิมิชิมิ
ผมแขวนหลายองค์ครับ มีดวงตราอาถรรพ์ด้วย
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-1-23 10:31 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
majoy ตอบกลับเมื่อ 2015-1-23 08:09
ของผมถ้าแขวนรูปหล่อหลวงปู่ ปิดตาลอยองค์หรือใบเสมา จ ...

แล้วลูกน้องสาวๆ เอาใจล่ะรุ่นไหน
Sornpraram ตอบกลับเมื่อ 2015-1-23 10:31
แล้วลูกน้องสาวๆ เอาใจล่ะรุ่นไหน  ...

ต้องรุ่น.......และเสริมด้วย........

เสน่หา ลุ่มหลง ตรงใจจอย
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-1-23 11:53 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
majoy ตอบกลับเมื่อ 2015-1-23 11:16
ต้องรุ่น.......และเสริมด้วย........

เสน่หา ลุ่มหลง ตรงใจจ ...

บอกไม่ได้ ชิมิ  
Sornpraram ตอบกลับเมื่อ 2015-1-23 11:53
บอกไม่ได้ ชิมิ

มีของใช้ ทาถู ทาถู ด้วยนะครัช
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้