ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
ดู: 4898
ตอบกลับ: 26
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

108พันเก้า..เรื่องฮา จากเฮียตี๋

[คัดลอกลิงก์]
ในคืนแรกของการเข้าเรือนหอ ของอาหลอง วัย 83  โดยมีเจ้าสาว วัย38นอนรออยู่บนเตียง  พอเจ้าบ่าวอาบน้ำเสร็จ  เดินออกมาพร้อมชูมือขวาให้เจ้าสาวดู  เจ้าสาวตกใจร้องขึ้นมาว่า 5 เลยรึอา  คุณอายิ้มที่มุมปากแล้วถามเจ้าสาวคราวลูกว่า  คืนนี้จะเลือกนิ้วไหนก่อน.......
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-1-9 12:11 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
"กระทืบหมาจำคุกไม่เกิน 2 ปี ปรับไม่เกิน 40,000 บาท (พ.ร.บ.ป้องกันการทารุณกรรมและการจัดสวัสดิภาพสัตว์ ม.20 ประกอบ ม.31) กระทืบคนจำคุกไม่เกิน 2 ปี ปรับไม่เกิน 4,000 บาท (ประมวลกฎหมายอาญา ม.295) ครับ ผมไม่ได้เขียน 0 ตก จำคุกเท่ากันแต่กระทืบคนค่าปรับน้อยกว่าครับ........ เพราะฉะนั้น มีปัญหากับหมาให้ไปกระทืบคนเลี้ยงนะครับ"55555555
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-1-9 12:11 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขำขำอีกครับ

สาวตาบอดถูกข่มขืน ....มาแจ้งความตำรวจ

ตำรวจ : จะบอกเบาะแสอะไร ได้บ้าง ?
สาวตาบอด : มันมาสี่คนค่ะ !!!

ตำรวจ : รู้ได้อย่างไร ?
สาวตาบอด : คนแรก น่าจะรับราชการ

ตำรวจ : ทำไม? คิดว่า เขารับราชการ
สาวตาบอด : ก็เขาชอบ เลียแข้งเลียขา แล้วก็ ชอบทำ ๆ หยุด ๆ

ตำรวจ : แล้วคนที่สองล่ะ?
สาวตาบอด : น่าจะเป็น หมอค่ะ

ตำรวจ : ทำไมล่ะ ?
สาวตาบอด : ก้อเค้าชอบคลำ จับโน่นจับนี่ แล้วบอก ให้นอนนิ่งๆ แล้วพลิกซ้าย พลิกขวา

ตำรวจ : แล้วคนที่สามล่ะ ?
สาวตาบอด : น่าจะ ทำงานเอกชน

ตำรวจ : ทำไมล่ะ
เพราะทำไม่หยุดเลยค่ะ....

ตำรวจ : แล้วคนสุดท้ายล่ะ
สาว ตาบอด : ต้องเป็นนักการเมืองแน่นอน

ตำรวจ :  คุณรู้ได้ยังไง
สาวตาบอด : มันทำไม่เสร็จ

ตำรวจ :  55555
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-1-9 13:18 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
....จากพี่มัดมี่....
ลืมเว้นวรรค......                          
                                                เลขาสาว ได้รับปากกาด้ามงาม เป็นของขวัญวันเกิดจาก boss หนุ่ม เธอชื่นชอบมาก
และใช้เขียนทันที แล้วเธอได้ส่ง Line ข้อความขอบคุณ boss
ภรรยาของboss แอบอ่านแล้วก็ควันออกหูทันที      
"Your penis wonderful, l enjoy using it last night. Thank you."
Your penis wonderful 555
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-1-9 22:16 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ลูก : เเม่ครับ ผมจะทำไงให้คนกราบไหว้ผม เเละกลัวผม
แม่ : คิดเหมือนพ่อมึงตอนหนุ่มๆๆเลยลูก
ลูก : จิงหรอครับแม่ เเล้วพ่อทำไงอ่ะครับ
เเม่ : วันนั้นพ่อมึงมีเรื่อง กับนักเลงในงานวัด พ่อมึงพูด นักเลงต้องเจอนักเลง!!!
ลูก : โห้วๆๆๆๆ เเล้วไงต่อครับ
แม่ : พ่อมึงเข้าไปคนเดียว ตีกับนักเลง10คน เสียงดัง ตุบตับ ตุบตับ ๆๆ
ลูก : โห้วๆๆ พ่อโคตรใจอ่ะ เเล้วพ่อเป็นไงบ้างอ่าครับ
แม่ : แม่ไม่ทันมองน่ะ เเต่มีเสียงปืนดังขึ้น3นัด ปั้ง ปั้ง ปั้ง คนแตกกระจายไปคนล่ะทางเลย
ลูก : โห้วๆๆๆ
แม่ : รุ่งขึ้นอีกวัน เรื่องดังไปทั่วหมู่บ้าน ทั้งวัยรุ่น ผู้ใหญ่บ้าน นายก อบต.ก็มาไหว้กันใหญ่เลย
ลูก : อ๋อๆๆๆพ่อผมเป็น นังเลง!!!! ขนาด นายก อบต.ยังมาไหว้เลย
แม่ :ป่าวๆๆ พ่อมึงเป็น ศพ!!!!
ลูก : .............
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-1-9 22:18 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
...จากพี่มัดมี่...
ข่าววงในชี้ชัด...
1) สาเหตุที่ ฉลอง ภักดีวิจิตร ผู้กำกับชื่อดัง  แต่งกับภรรยาใหม่ช่วงสิ้นปี ไม่เกี่ยวกับเรื่องเงินทอง  
2) เป็นเรื่องของหน้าที่การงาน  3) เชื่ออาศัยเส้นสายภรรยาใหม่เพื่อขึ้นเป็นรองผู้การ  หลังเป็นผู้กำกับฯ มาหลายปีตำแหน่งไม่ขยับขึ้น

หมายเหตุ   : ผ่าง...ผ่าง! จบข่าว
         5555566666
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-1-9 22:20 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
...จากพี่มัดมี่...
ใครที่ยังไม่เข้าใจเรื่อง "กรรม" โปรดเข้าใจตามนี้        
1.โดดตึกตาย = กายกรรม        
2.ขยันจนตาย = อุตสาหกรรม                  
3.สะดุดพู่กันตาย = ศิลปกรรม                  
4.ถูกกฎหมายลงโทษตาย = นิติกรรม         
5.ไปทอดผ้าป่ารถคว่ำตาย = กุศลกรรม         
6.โดนตบตาย = หัตถกรรม                  
7.อุบัติเหตุตายทั้งบ่าว-สาว = คู่กรรม            
8.โดนวางยาตาย = เภสัชกรรม
9.คิดว่าเมียป่วยคงใกล้จะตาย = มโนกรรม                 
10.เมียไล่ออกจากบ้าน = สิ้นเวร สิ้นกรรม
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-1-13 13:20 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อยู่อย่างเป็นสุขได้ ต้องมี ๓ 'ช่าง'

๑. 'ช่างกู' คือ ไม่แคร์สื่อไม่สนขี้ปากชาวบ้าน ใครจะว่านินทาอะไรก็ช่าง เราทำของเราให้ดีเป็นใช้ได้

๒. 'ช่างมึง' คือ ไม่ยุ่งเรื่องของชาวบ้าน ใครจะเอาเรื่องใครมาโพนทนาให้เราฟังก็อย่าไปเก็บมาใส่ใจให้รกสมอง

๓. 'ช่างมัน' คือ อะไรเกิดขึ้นมาแก้ได้ก็แก้ไป แต่ถ้าทำจนสุดวิสัยแล้วแก้ไม่ได้ก็ปล่อยมันไป อะไรอยากจะเกิดก็ปล่อยมัน รักษาใจของเราไว้อย่าให้เศร้าหมองก็พอ

ถ้ามี ๓ ช่างนี้ไว้ อยู่ไหนก็ไม่ทุกข์!

ตัวอย่าง
เมีย:คนใช้ข้างบ้านคลอดลูกชาย
ผัว:  ช่างมัน
เมีย : แต่เขาบอกลูกคุณ
ผัว:  ช่างกู
เมีย: แล้วฉันจะทำอย่างไร
ผัว: ช่างมึง
ชอบครับ เอาอีก

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้