ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

วัตถุมงคลของหลวงปู่ที่มีปลอมแล้ว มีอะไรบ้างครับ

[คัดลอกลิงก์]
11#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-1-13 16:56 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณครับ
เริ่มมีของยัดของมั่วออกมามากมาย เล่นหาต้องศึกษาดีๆ
มีมากมายจริงๆ
ยัด ปลอม หน้าด้านๆ
ศึกษา ถาม ก่อนโดน รุ่นไหนที่ไม่แนะนำก็คือไม่แนะนำ กรุณาอย่าถามให้มากเรื่อง บางครั้ง ตอบไป ก็สร้างศัตรู เพราะไปขัดผลประโยชน์ชั่วๆ เค้า

เอาว่าสายตรงยังไม่กล้าเก็บก็มี จบนะ
..

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
เยอะเลย ช่วงนี้ออกมาบาน  
Nujeab ตอบกลับเมื่อ 2015-1-12 18:37
นั่นจิครับ บางรายการก็โผล่มาจากไหนก็ไม่รู้ ไม่เคยเห็น ไม่เคยได้ยินมาก่อนเลย เฮ้อ...

ขุนแผนอาถรรพ์ 38  พระปลอมเป็นขบวนการเลยครับ

มีตัวปั่น หลัก ๆ อยู่ สามสี่คน

มีพระรุ่นนี้เอาเข้าไปถามพระที่วัดบ้านตาอีได้เลยครับ

ท่านบอกให้ละเอียดเลย

ว่าเซียนพระคนไหนเป็นคนทำปลอมขึ้นมา

ผมไปพิสูจน์มาแล้ว  หุ หุ

โพไซดอน ตอบกลับเมื่อ 2015-9-3 12:29
ขุนแผนอาถรรพ์ 38  พระปลอมเป็นขบวนการเลยครับ

มีตัวปั ...

ขอบคุณสำหรับข้อมูลครับ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย padiphatbeer เมื่อ 2015-9-5 20:34

ล่าสุดผมไปเจอ เฟจบุ๊คหนึ่งเชิญเป็นเพื่อนกับผม ล่าสุดโพส ลูกอมอาถรรพ์มหาลาภ หลวงปู่ชื่น ไม่ทราบว่ามีหรือเปล่า คบพี่ เพจนี้ชื่อเครื่องรางของขลัง ใช้รูปโปรไฟล์เป็นรูปหลวงปู่ชื่นนั่ง ภาพขาวดำ เห็นโพสกุมารหลวงปู่หลายรุ่นเลยคับ เห็นแต่คนต่างชาติ ไปโพสสอบถามราคา ปัจจุบันร้านนี้ยัเป็นเพื่อนกับผมในเฟสบุ๊ค ผมเริ่มมั่นใจละว่าร้านนี้ปล่อยของปลอม แต่ไม่รู้จะทำยังไงคับพี่ๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้