ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ตำนานมหามนต์วิษณุอาถรรพ์ แห่งสำนักติคญาโณ

[คัดลอกลิงก์]

โชคดีที่มีครบ
Metha ตอบกลับเมื่อ 2015-5-28 16:14
โชคดีที่มีครบ

majoy ตอบกลับเมื่อ 2015-4-14 07:03
ตะกรุดมนต์พระกาฬ แรงจนมิกล้าใช้ เพราะเวทนาคนตคิดร้ายเรา เหอๆๆ มันจะโดนกลับจนจุก

แต่ถ้าคนนั้นมีความกตัญญูต่อพ่อแม่ หรือ ทำบุญเยอะ ผลจะไม่รุนแรงครับ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย majoy เมื่อ 2015-5-29 00:08
oustayutt ตอบกลับเมื่อ 2015-5-28 20:15
แต่ถ้าคนนั้นมีความกตัญญูต่อพ่อแม่ หรือ ทำบุญเยอะ ผลจะไม่รุนแรงครับ

ปัญหาคือ เราไม่รู้อ่ะดิป้อม สงสารอ่ะ

แถมถ้าเจอตะกรุดอาถถรพ์สามหัวเมือง พวกองค์พระรามเข้าไป สงสัย ดับดิ้นไม่ได้คืบคลาน
oustayutt ตอบกลับเมื่อ 2015-5-28 20:15

ตะกรุดมหากาฬ ผมไม่ได้บูชาติดตัวครับ
ได้แต่บูชาไว้คู่กับพานครู
Metha ตอบกลับเมื่อ 2015-5-29 16:05
ตะกรุดมหากาฬ ผมไม่ได้บูชาติดตัวครับ
ได้แต่บูชาไว้คู่กับพานครู

ดีครับ^^
อยากได้ตะกรุดจ้าวอาถรรพ์ กับพระกาฬบ้าง อ่ะครับ

ไม่กล้าพกติดตัวครับ
Metha ตอบกลับเมื่อ 2015-5-29 23:14
ไม่กล้าพกติดตัวครับ

กลัวหายนึครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้