ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

หลวงปู่ผาด วัดบ้านกรวด ละสังขาร

[คัดลอกลิงก์]
ขอน้อมกราบสักการะหลวงปู่ด้วยความอาลัย

น้อมส่งหลวงปู่สู่แดนนิพพาน กราบหลวงปู่ผาดครับ
เชิญพุทธศาสนิกชนและศิษยานุศิษย์พระครูวิบูลย์ปัญญาวัฒน์หลวงปู่ผาดฐิติปัญโญเจ้าอาวาสวัดบ้านกรวดร่วมงานพระราชทานน้ำหลวงสรงศพแด่พระเดชพระคุณหลวงปู่ผาดฐิติปัญโญในวันอังคารที่6มกราคม2558ตั้งแต่เวลา13.00น.เป็นต้นไปสำหรับท่านที่มาร่วมงานขอให้แต่งกายสุภาพจึงแจ้งมาเพื่อทราบ

14#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-1-5 22:23 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
รูปจากข่าวสด

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
ขอน้อมกราบสักการะหลวงปู่ด้วยความอาลัย
ขอกราบหลวงปู่ผาดครับ
ปีที่ผ่านมา เกจิละสังขารหลายคน
1. หลวงปู่ผาด วัดไร่ จ.อ่างทอง
2. หลวงพ่อสาคร วัดหนองกรับ
3. หลวงพ่อเช้า วัดห้วยลำใย
กราบไว้อาลัยหลวงปู่ครับ หนึ่งในพระเกจิแห่งอีสานใต้
กราบไว้อาลัยหลวงปู่ด้วยครับ น้อมส่งหลวงปู่สู่นิพพานครับ
เสียใจที่ยังไม่เคยได้ไปร่วมให้ท่านเมตตาเสกของกับทางสำนักเลย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้