ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ปาร์ตี้ปีใหม่ ต้อนรับปี 2558 มาพบปะ เฮฮา มีความสุขกัน ^^

[คัดลอกลิงก์]
taka_jipata ตอบกลับเมื่อ 2014-12-12 17:48
ใครจะมาแสดงตัได้เลยครับ ยินดีต้องรับทุกท่าน
รางวัลส ...

รับทราบครับ

รางวัลใหญ่แอบทราบมาว่า..

ทรงคุณค่าสูงสุดเป็นมงคลยิ่งใหญ่มหาศาล

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Sornpraram เมื่อ 2014-12-13 10:36

ปีนี้ทางสำนักเราจะจัดงานพบปะสังสรรค์กันประสาพี่น้องผองเพื่อนอีกครั้ง
โดยกำหนดการจัดงานคือค่ำคืน ของวันอาทิตย์ที่ 21 ธันวาคม 2557
เพื่อจะได้ งานปาร์ตี้  พบปะสังสรรค์ เฮฮากันได้อย่างสนุกสุดเหวี่ยง

สำหรับผู้ที่สนใจเข้าร่วมงานมีค่าใช้จ่ายเล็กๆ น้อย

เพื่อเป็นค่าใช้กิจกรรม อาหาร และเครื่องดื่มต่างๆ

ทั้งนี้คนละ 300 บาทถ้วน พิเศษ สำหรับเด็กๆ มาฟรีเลยนะจ๊ะ

รับทราบครับ
Sornpraram ตอบกลับเมื่อ 2014-12-13 07:55
ปีนี้ทางสำนักเราจะจัดงานพบปะสังสรรค์กันประสาพี่น้อ ...

ตกลงวันเสาร์หรืออาทิตย์ครับ

ถ้าวันเสาร์จะวันที่20ครับ
kit007 ตอบกลับเมื่อ 2014-12-13 10:19
ตกลงวันเสาร์หรืออาทิตย์ครับ

ถ้าวันเสาร์จะวันที่20 ...

แก้ให้แล้วครับ ขอโทษอย่างแรง

ปีนี้ทางสำนักเราจะจัดงานพบปะสังสรรค์กันประสาพี่น้องผองเพื่อนอีกครั้ง
โดยกำหนดการจัดงานคือค่ำคืน ของวันอาทิตย์ที่ 21 ธันวาคม 2557
เพื่อจะได้ งานปาร์ตี้  พบปะสังสรรค์ เฮฮากันได้อย่างสนุกสุดเหวี่ยง

สำหรับผู้ที่สนใจเข้าร่วมงานมีค่าใช้จ่ายเล็กๆ น้อย

เพื่อเป็นค่าใช้กิจกรรม อาหาร และเครื่องดื่มต่างๆ

ทั้งนี้คนละ 300 บาทถ้วน พิเศษ สำหรับเด็กๆ มาฟรีเลยนะจ๊ะ
57#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-12-13 14:50 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
Sornpraram ตอบกลับเมื่อ 2014-12-13 07:45
รับทราบครับ

รางวัลใหญ่แอบทราบมาว่า..

ผมไปแน่นอน ไม่พลาด ช่วงเช้าเสร็จจากประชุมวิสามัญที่คอนโด จะรีบบึ่งไปเลยครับ
ตกลงพี่เมธว่างมาไหมครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้