ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
ดู: 1696
ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ขาแชทไม่ควรพลาดนะค่ะ !!!

[คัดลอกลิงก์]
ขาแชทไม่ควรพลาดนะค่ะ !!!

สติกเกอร์ไลน์ฝีพระหัตถ์สมเด็จพระเทพฯ

สมเด็จพระเทพรัตนราชสุดาฯ สยามบรมราชกุมารี ทรงพระกรุณาโปรดเกล้าฯให้สภากาชาดไทยร่วมกับบริษัทไลน์
เผยแพร่ภาพฝีพระหัตถ์ในลักษณะสติ๊กเกอร์เพื่อให้ประชาชนทั่วไปดาวน์โหลดในสังคมเครือข่ายไลน์และเป็นครั้งแรกในประเทศไทย
ที่มีการจัดทำสติ๊กเกอร์ด้วยภาพฝีพระหัตถ์ ทั้งนี้ รายได้ซึ่งบริษัทไลน์ร่วมสนับสนุนโดยมิได้หักค่าใช้จ่าย
จะสนับสนุนให้กับโครงการก่อสร้างอาคารศูนย์รักษาพยาบาลรวมเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระพันวัสสาอัยยิกาเจ้า150 ปี
โรงพยาบาลสมเด็จพระบรมราชเทวี ณ ศรีราชา

ได้ทั้งทำบุญและได้สติ๊กเกอร์ไลน์น่ารักๆๆมาใช่ด้วยค่ะ

ที่มา: https://www.facebook.com/Mono29TV

ขอบคุณครับ
ครับผม
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้