ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ปู่ศรีสุทธรรมบังเกิดแล้ว !!

[คัดลอกลิงก์]
อาจารย์ผมอย่างเท่
สาธุ สาธุปู่ศรีสุทธรรมนาคราช

สมเด็จปู่ศรีสุทธรรม บังเกิดแล้ว...

ช่างทัช ยอดปฏิมากรรม
สวยงามครับ รอบูชาเลย
สวยงามสุดยอด เสด็จปู่ศรีสุทธรรมนาคราช อยากให้มีทั้งเนื้อโลหะและเนื้อผงเลยครับ
Nujeab ตอบกลับเมื่อ 2013-10-19 11:02
สวยงามสุดยอด เสด็จปู่ศรีสุทธรรมนาคราช อยากให้มีทั้ง ...

จะรับเนื้ออะไรบ้าง และอย่างละกี่องค์ดีครับพี่หนู เดี๋ยวเปิดใบจองให้เลยครับบบบบบบ  
สุวัณโณ ตอบกลับเมื่อ 2013-10-19 12:21
จะรับเนื้ออะไรบ้าง และอย่างละกี่องค์ดีครับพี่หนู เ ...

เนื้อกรรมการฝังตะกรุดทองคำ เนื้อชนวนมวลสารล้วน เนื้อธรรมดา จัดมาให้หมด
Sornpraram ตอบกลับเมื่อ 2013-10-18 22:04
ช่างทัช ยอดปฏิมากรรม

เปลี่ยนอาชีพแล้วหรอครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้