ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ใช้อะไรแทนยันต์เกราะเพชร

[คัดลอกลิงก์]
11#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-12-10 06:58 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
รออ่านครับ รออ่าน
รอเก็บข้อมูลครับ
13#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-2-16 13:18 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ที่ผ่านมา นอกจากดวงตราอาถรรพ์ ล็อกเก็ตเพชรกลับ ผมว่าพระรามท่านปราบเรียบ แต่ตะกรุดมนต์พระกาฬนี่ คนคิดร้ายน่าจะรับไปเต็มๆ
14#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-2-24 06:52 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ได้ยินว่า มนต์ที่ลงในล็อกเก็ตนาราธะ มีสะท้อนด้วย มาแล้วๆๆ รอคอย
ผมใช้แต่องค์พ่อองค์เดียว กับคิดดี ทำดี พอดีว่า เป็นภูมิแพ้ ต่อมไขมันอักเสบ เลยต้องเลือกห้อย ห้อยเยอะไม่ได้
สำหรับผม นาทีนี้ต้อง ล็อคเก็ตนารทะ องค์เดียวครบถ้วนครับ
พระเครื่องหลวงปู่ชื่น ครับได้ทุกองค์
ไม่แน่ใจเหมือนกันน่ะ...แต่ที่แน่ๆๆ ไม่รู้จะพระเครื่องที่ไหนแทนที่พระเครื่องหลวงปู่ หรืออาจารย์ได้ สำหรับผมน่ะ
19#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-3-10 15:22 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
Metha ตอบกลับเมื่อ 2015-3-5 00:27
ไม่แน่ใจเหมือนกันน่ะ...แต่ที่แน่ๆๆ ไม่รู้จะพระเครื่อ ...

เยี่ยมมาก
พระศรีรามครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้