ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
ดู: 5238
ตอบกลับ: 16
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

..

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย padiphatbeer เมื่อ 2020-1-13 20:10

..
สาธุ ยินดีด้วยครับ
สาธุครับ ดีใจด้วย
สาธุครับ
ของๆ หลวงปู่กับอาจารย์ให้ผลแบบ ค่อยเป็นค่อยไป แต่มั่นคงครับ
สาธุด้วยครับ
แปลกแต่จริง ใช้ของหลวงปู่กับอาจารย์ เราจะไม่ได้ดีแบบปรู๊ดปร๊าด เพราะอาจไม่มั่นคง เหมือนตึกสูงฐานไม่แน่น

แต่จะดีแบบค่อยเป็นค่อยไปครับ
อนุโมทนาด้วยครับ ยินดีด้วย

อนุโมทนาด้วยครับ
ขอให้ดียิ่งๆขึ้นไปนะครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้