ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

>> ขุนแผนพรายกุมาร <<

[คัดลอกลิงก์]
ส่วนตัวเด่นเรื่องค้าขายมากครับ ขายของดีขายของหมด แม่ผมชอบยืมใส่บ่อยๆ
พรายกุมารนี่ไม่ค่อยได้อาราธนาขึ้นคอเลยครับ ต้องลองใหม่แล้ว
Nui_nawa ตอบกลับเมื่อ 2013-10-28 02:54
ยันต์ข้างหลังเด่นไปทางด้านไหนครับ

เป็นยอดแห่งเมตตา ใช้ห้อยให้ตรงลิ้นปี่แล้วกำหนดแผ่เมตตาออกไปฉมังนัก
แม้ใครอยู่ใกล้จะสัมผัสกระแสปราณแห่งมหาเมตตาจากเรา(ปล่อยออกมาจากลมหายใจ)
อีกทั้งมีเสน่ห์แนวเมตตามหาละลวย

Tim ตอบกลับเมื่อ 2013-10-30 06:39
เป็นยอดแห่งเมตตา ใช้ห้อยให้ตรงลิ้นปี่แล้วกำหนดแผ่ ...

ขอคุณครับพี่ทิม
Tim ตอบกลับเมื่อ 2013-10-30 06:39
เป็นยอดแห่งเมตตา ใช้ห้อยให้ตรงลิ้นปี่แล้วกำหนดแผ่ ...

จะลองดูครับ ขอบคุณครับ
อยากได้พิมพ์เล็กสักองค์
wind ตอบกลับเมื่อ 2013-11-19 17:16
อยากได้พิมพ์เล็กสักองค์

จัดพิมพ์ใหญ่ไม้วัวลืมคอกไปเลยครับ
คงจวนได้เวลาลองแล้ว ใส่กรอบก็ใส่แล้ว
metha ตอบกลับเมื่อ 2014-5-8 08:03
ธรรมดาที่ไม่ธรรมดา

นั่นแหละครับ ช่วงนี้ตะหงิดๆ อยากแขวน แต่ชมตลาดก็ตีตื้นขึ้นมา 555
majoy ตอบกลับเมื่อ 2014-5-8 08:21
นั่นแหละครับ ช่วงนี้ตะหงิดๆ อยากแขวน แต่ชมตลาดก็ตี ...

มีอะไรหรือเปล่าหน่อ....เรื่องสาวๆๆปรึกใครก็ได้น่ะครับ
ยกเว้น ต้อย เขต7 ประธานชมรมคนรักครอบครัว
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้