ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

>> หนึ่งคำถาม กับ หมอหนุ่มชิวชิว <<

[คัดลอกลิงก์]
chakpetch ตอบกลับเมื่อ 2013-5-29 21:45
บทสวดมหาจักรพรรดิ กับ แผ่เมตตา สายหลวงปู่ดู่ก็ไม่ธ ...

ช่ายแล้วครับพี่เพชรแต่ช่วงนี้ขาดเลยครับแทบไม่ได้สวดเลยปกติสวดแบบไม่ต้องเปิดบทสวดแต่ตอนนี้ลืมหมดแล้วครับT T
เปิดร้านทุกวันตั้งแต่เเช้า ปิดร้าน4-5ทุ่ม กว่าจะกลับถึงบ้านกว่าจะนอนตี1ตี2 ร่างกายไม่ไหวจริงๆครับ T T
yakezer ตอบกลับเมื่อ 2013-5-29 06:56
ช่ายแล้วครับพี่เพชรแต่ช่วงนี้ขาดเลยครับแทบไม่ได้ส ...

สวดไปทำงานไปก็ได้ครับ
chakpetch ตอบกลับเมื่อ 2013-5-29 21:45
บทสวดมหาจักรพรรดิ กับ แผ่เมตตา สายหลวงปู่ดู่ก็ไม่ธ ...

เรื่องบทสวดแล้วแต่นะครับผมเน้นแผ่เมตตาครับ/b]
ช่วงนี้การค้่า ซบเซา ติดขัดทางการเงิน จะแก้ไขอย่างไรครับ ขอบคุณครับ
chakpetch ตอบกลับเมื่อ 2013-5-29 21:41
ขอถามด้วยคร๊าบ  จะมีโอกาสมีงานดีๆ มั่นคง ทำบ้างมั้ยอ ...

มีซิครับโอกาสอยู่จะมีงานดีๆเข้ามาให้ได้สมใจเเต่เพชรต้องไม่สนใจนะโครจะว่าไงพูดได้อย่างเดียวอยากจะทำงานยินดีล่วงหน้าเลย
orisis ตอบกลับเมื่อ 2013-5-30 08:30
ช่วงนี้การค้่า ซบเซา ติดขัดทางการเงิน จะแก้ไขอย่างไ ...

คุณตั้งรับมากเกินไปหรือเปล่าเเบบไปเรื่อยๆครับ ไพ่ออกอย่างนั้นต้องลุยมากกว่านี้ครับเเนวโน้มตามหน้าไพ่ดีขึ้นนะครับถ้าคุณลุยๆๆ ขอให้เจอเเต่สิ่งดีๆเข้ามานะครับ
ขอถาม1คำถามครับพี่ ช่วงนี้พ่อกับแม่ชอบป่วยแบบไม่มีสาเหตุสามวันดีวันที่สี่เอาอีกล่ะ อยากรู้สาเหตุ เจ้าที่เจ้าทาง สิ่งลึกลับหรือ ใครทำอะไรไม่ดีหรือยังไงครับ ทั้งบ้านมีผมปกติดีอยู่คนเดียว ขอบคุณมากครับ
ขอบคุณครับ
Reechin ตอบกลับเมื่อ 2013-5-30 10:07
ขอถาม1คำถามครับพี่ ช่วงนี้พ่อกับแม่ชอบป่วยแบบไม่มีส ...

ได้บนเเล้วยังไม่ได้เเก้หรือเปล่าไพ่ออกมาเเบนี้นะครับ พอได้อย่างที่หวังเเล้วลืมสิ่งที่บอกไว้ลองนึกดูนะครับ
พี่เครื่องบิน จะทำอะไรที่เป็นของตัวเองดีครับเป็นงานแนวไหนดี
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้