ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ของผมแรงนะครับ

[คัดลอกลิงก์]
ว้าววววว ครูบาอาจารย์เราแรงนะครับบบบ
ยินดีกับพี่รัชด้วยครับ
nobnob ตอบกลับเมื่อ 2014-11-24 23:14
ว้าววววว ครูบาอาจารย์เราแรงนะครับบบบ
ยินดีกับพ ...

แล้วของคุณหมอหล่ะครับ เหมาสาวหมดตึกยัง เห็นจิตไปแนวนี้ตามศิษย์พี่วุ่น
majoy ตอบกลับเมื่อ 2014-11-25 08:00
แล้วของคุณหมอหล่ะครับ เหมาสาวหมดตึกยัง เห็นจิตไปแน ...

อาจารย์บอกว่าเรียนให้จบค่อยยุ่งเรื่องสาวครับ......ตอนนี้ต้องเอาตัวให้รอดจากมรสุมยักษาก่อนครับ
nobnob ตอบกลับเมื่อ 2014-11-26 19:43
อาจารย์บอกว่าเรียนให้จบค่อยยุ่งเรื่องสาวครับ......ตอ ...

ระวัง...น้องวุ่นๆๆน่ะ มามัวแต่รอ
เจอวุ่นทั่วมอแล้วจะเสียใจทีหลังไม่ได้น่ะ
metha ตอบกลับเมื่อ 2014-11-26 21:10
ระวัง...น้องวุ่นๆๆน่ะ มามัวแต่รอ
เจอวุ่นทั่วมอแล้วจ ...

ไม่ทันแล้วครับศิษย์พี่.... ฉายา วุ่นทั่วมอ เค้ามีมานานครับ...  นานก่อนผมจะเข้าวงการนี้มา 5 ปีได้แล้วครับ.....
แม้แต่หนึ่งในสาวข้างกายคนปัจจุบันของน้องวุ่น ก็ยังเป็นบุคคลากรจากตึกผมเองเลยครับ  
เค้าแผ่ขยายอานานิคมไปเรื่อยๆเลยครับ เอาเค้าไม่อยู๋จิงๆ
วุ่นทั่วมอ.......
18#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-11-29 05:28 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
Tim ตอบกลับเมื่อ 2014-11-29 03:30
วุ่นทั่วมอ.......

ชื่อจริงพญาเท  ม.(รังสิต)

ชื่อเล่น วุ่นทั่ว ม.  ครับ พี่ทิม

ไม่รู้อาจารย์แอบลงอะไรให้ เสน่ห์แรงจน คุณบูม จักรเพชร (ศิษย์สายพรหมธาดา)

ยังออกปากว่า..  เจ้าวุ่น นี่ จ้าวเสน่ห์ตัวจริงเลย  
อยากเป็นจอยทั่วถึงบ้าง ไว้ไปให้อาจารย์ลงให้มั่ง
nobnob ตอบกลับเมื่อ 2014-11-28 20:28
ไม่ทันแล้วครับศิษย์พี่.... ฉายา วุ่นทั่วมอ เค้ามีมาน ...

วุ่นทั่วมอ...ของเค้าแรงจริงๆๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้