ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
ดู: 1806
ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ขนาดเรื่องผีๆ ยังมีปัญหาด้านลิขสิทธิ์เลย....555

[คัดลอกลิงก์]
เป็นอันตามนี้นะครับ

อันนี้ในฐานะที่ตามฟังแห้งในยูทูบ ก็รู้สึกเสียดายเหมือนกันครับ แต่ก็เข้าใจทางฝั่งของ the shock เพราะเขาก็ทำเพื่อปกป้องผลประโยชน์ของเขา เราก็ไม่ควรจะไปก่นด่า ตัดพ้อ หาว่าเขาใจร้าย อย่าคุ้นเคยกับของฟรีจนลืมไปเลยว่าอะไรคือสิ่งที่ถูกต้อง

ต่อจากนี้ก็ไปตามหาซื้อ mp3 ของ the shock แล้วกันครับ

ป.ล. สุดท้ายก็ต้องขอขอบคุณคุณอู๋ด้วยที่คอยอัพคลิปมาให้เราฟังตลอด ไม่มีว่างเว้น

ประกาศนะครับเพจผมจะลบไฟล์ที่อัพไว้บนยูทูปออกทั้งหมด
แล้วจะปิดช่อง AOOSHOCKFC ทันที
รุ่นใหญ่เค้ามาเตือนแล้ว
เดี๋ยวผมลบให้นะ
ไม่อยากทำผิดกฏหมาย
เดี๋ยวตกนรก !!... ดูเพิ่มเติม

{:5_147:}
แล้วคนที่เล่าเรื่องจะได้สิทธิประโยชน์

กับเขาหรือป่าว หนอ ???
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้