ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

สีผึ้งสาวสามหมู่บ้านกินน้ำบ่อเดียวกัน

[คัดลอกลิงก์]
metha ตอบกลับเมื่อ 2015-1-11 10:15
ขอให้รวย ขอให้รวย

สาธุ สาธุ สาธุครับรวยรวยรวย
ยังไม่ค่อยได้ใช้เท่าไหร่

เดี๋ยวต้องลองให้ชัดกว่าเดิม
183#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-2-13 10:48 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
majoy ตอบกลับเมื่อ 2015-2-13 07:07
ยังไม่ค่อยได้ใช้เท่าไหร่

เดี๋ยวต้องลองให้ชัดกว่าเ ...

ผมหาตลับมาอีกอันครับ....แล้วใส่สีผึ้งทุกอย่างรวมกัน
พบติดตัว...สบายใจเลยครับ ไม่ต้องคิดเลยว่าจะทาสีผึ้งอะไรดี
Metha ตอบกลับเมื่อ 2015-2-13 10:48
ผมหาตลับมาอีกอันครับ....แล้วใส่สีผึ้งทุกอย่างรวมกัน ...

โห ไอเดียนี้แจ่มนัก
185#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-2-13 16:28 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
majoy ตอบกลับเมื่อ 2015-2-13 12:02
โห ไอเดียนี้แจ่มนัก

ผมมีสีผึ้งอยู่ห้าอย่าง ...เลยเรียกว่า สีผึ้ง ดิอเวนเจอ
Metha ตอบกลับเมื่อ 2015-2-13 16:28
ผมมีสีผึ้งอยู่ห้าอย่าง ...เลยเรียกว่า สีผึ้ง ดิอเวนเ ...

แย่แล้ว มีไม่ถึง ไว้ไปเยี่ยมที่บ้านครับ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย majoy เมื่อ 2015-2-13 21:22

เอาหล่ะ วันนี้งานบางลงบ้าง มีเวลาเข้ามาเยี่ยมหลวงปู่มากขึ้นนิสนึง อาทิตย์หน้ายังไม่รู้เลย

วันนี้เลยได้ ลองเต็มๆ กับสีผึ้งนี้ ไม่มีอันอื่นปน ไม่ท่องคาถานะหน้าทอง

ผลเหรอครับ ไม่รู้สิครับ ยังไงดี ไม่ได้เสน่ห์ลั้นลานะ สำหรับผม(คงแล้วแต่คน) แต่แอบเด่น เป็นที่สนใจ จะพูดอะไรก็ฮากัน มีแต่คนสนใจอยากมีส่วนร่วม ยังไงดี เหมือนคนให้ความสนใจเยอะ ขนาดนายใหญ่ยังทักทายบ่อย แถมเดินมานั่งคุย แต่เรายุ่งๆ นิดหน่อยเลยนั่งแป๊บเดียว

สรุป สำหรับผมในการลองครั้งแรกคือ โดดเด่นครับ เป็นที่สนใจของคนทั้งหลาย เข้าคนง่าย อะไรแบบนี้ คงต้องลองอีกหลายครั้งเพื่อค้นหาคำตอบ

พรุ่งนี้มีกินเลี้ยงที่บ้านหัวหน้ากับเจ้านายที่มาจากต่างประเทศ ไว้ลองเพิ่มครับ แต่มั่นใจว่าออกแนวโดดเด่น(สำหรับผมใช้)

**คำเตือน: นี่เป็นการสังเกตุผลของจอยเอง ซึ่งท่านๆ ใช้กันแล้ว จะออกแนวไหนไม่ทราบได้ ลองดูกันครับ แล้วมาแชร์กัน ที่แน่ๆ เก็บตังค์ไปเอาเพิ่มอีกสองตลับ
188#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-2-14 15:03 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
majoy ตอบกลับเมื่อ 2015-2-13 21:15
เอาหล่ะ วันนี้งานบางลงบ้าง มีเวลาเข้ามาเยี่ยมหลวงปู ...

ดีมาก
Metha ตอบกลับเมื่อ 2015-2-14 15:03
ดีมาก

ดีจริงๆ นะ
หนึ่งในสีผึ้งที่เอาทาที่ขุนแผนแสนตรีเวทย์
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้