ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
ดู: 4231
ตอบกลับ: 11
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ด่วน!!!

[คัดลอกลิงก์]
ด่วน! ช่วงนี้ใครทำบุญอะไรแล้วอุทิศให้เจ้ากรรมนายเวร มีผลมาก
รีบทั้งทำบุญและสมาทานศีลห้า ทำสมาธิ จะปิดอบายภูมิได้ ๙๑ กัปป์
มีขอบเขตถึงวันที่ ๔ ตุลา ใครใคร่สวดมนต์ใดๆขอให้ทำไปให้ยาว
ผลบุญช่วงนี้้้อัศจรรย์เป็นอันมาก!!!
ขอบคุณครับ
ขอบคุณครับ พี่ทิม
วันพระที่ผ่านมาก็ตักบาตรเหมือนทุกพระ...ครับ  ขอบคุณที่นำเรื่องดีๆมาบอกกล่าว
ขอบคุณคร๊าบ

ขอบคุณครับ
ขอบคุณครับ
ขอบคุณครับ
ขอบคุณครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้